Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ M2N-E ช่วยบอกหน่อยคับ [Pin]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ M2N-E ช่วยบอกหน่อยคับ [Pin]

ผมมีใช้ AMD X2 บอดผม M2N-E ซึ่งต้องเสียบสายจาเพาเวอร์ 24pin

แต่ผมมี Enermax 350 W สายของมันมีแค่20 Pin จะเสียบใส่ได้มั้ยคับ แล้วจะมีผลอะไรรึเปล่าคับ

พอดีทำตัวแปลงหายไป ยังไม่ว่างไปเดินพันทิพคับ ใครตอบขอให้ได้แฟนสวยคับ อิอิ

ได้ครับ

แล้วตรงสาย 8 pin ซึ่ง เราจะมีสาย แค่ 4 พิน เสียบให้ถูกช่องน่ะครับ (ดูในคู่มือ)

มิฉะนั้น เวลาเปิดเครื่อง มันจะ ติดแปป1แล้วก้อดับ

Comment

เอาสาย 4 pin มาเสียบข้างๆ 20 pin ครับ น่าจะมีที่เสียบข้างๆ อะครับ มันเสียบได้ถอดได้ลองดู

Comment

เอาให้ง่ายและปลอดภัยที่สุด นะครับ ไปซื้อหัวแปลงมาใช้ดีกว่าครับ 20 แปลงเป็น 24 มีขายครับ ผมก้อใช้อย่างนี้อ่ะครับ

Comment

ขอบคุณทุกคำแนะนำน่ะคับ ขอให้หล่อๆรวยๆกันเน้อ

Comment

Working...
          X