Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600 GT เหมาะกับการเล่นเกมไหมครับ ? ช่วยแสดงความคิดเห็นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by VooDooXT View Post
    โอ้ว ผมขอโทด งบ 4500-5000 โทดทีมะเห็น T_T"

7950 แรงกว่า 8600GT คับ ถ้ายังไม่ serious เรื่อง DX10 ก้อเป็นตัวเลือกที่ดีคับ

DX 10 ทำไมหรือครับ ยังไม่รองรับหรือ หรือไม่ดีอะ

Comment

- (8600 GT) เพราะ DX 10 ยังไม่ออกใช่ไหมละครับ
      - แล้ว 7900 GT กับ GS ตัวไหนแรงกว่าเหมาะเล่นเกมกว่ากันแล้วมันกี่ BIT อะครับ แล้ว 7900 GT,GS นี่รองรับ DX9.0c .ใช่ปะครับ........
      - 7950 GT ราคาเท่าไหร่ รองรับ DX10 หรือ DX9.0c แล้วหายากมากไหมครับ.....
      ขอบคุณมากครับ(ขออภัยอย่างสูงถ้าถามพวกท่านมากเกินไป)

Comment

- 8600 GT รองรับ DX10 หรือ DX 9.0C อะครับ(งงหมดละ)
        - แล้ว 7900 GT กับ GS ตัวไหนแรงกว่าเหมาะเล่นเกมกว่ากันแล้วมันกี่ BIT อะครับ แล้ว 7900 GT,GS นี่รองรับ DX9.0c .ใช่ปะครับ........
        - 7950 GT ราคาเท่าไหร่ รองรับ DX10 หรือ DX9.0c แล้วหายากมากไหมครับ.....
        ขอบคุณมากครับ(ขออภัยอย่างสูงถ้าถามพวกท่านมากเกินไป)

Comment

GeForce 8000 Series รองรับ DX10.0 หมดคับ
          7900GT/GS 256 Bit คับ รู้สึก GT จะแรงกว่า รองรับ DX9.0c ทั้งคู่คับ
          7950GT ราคาไม่แน่ใจคับ ส่วน XFX 7900GS 4900 บาท ที่ร้าน Busitek คับ

Comment

ดันก่อนนอน

Comment

ตามงบครับ
              เดี๋ยวกลางเดือนได้ตุนมาม่า อะ

Comment

7950 GT รองรับไรอะ DX10 หรือ DX9.0C อะบอกหน่อยนะครับ
                ไปละ...........

Comment

Originally posted by ssm31 View Post
                  7950 GT รองรับไรอะ DX10 หรือ DX9.0C อะบอกหน่อยนะครับ
                  ไปละ...........
                  DX9c Support แรงมากๆ

Comment

DX9 ละ เลข 7 นำละ DX9 หมด

Comment

ขอถามอีกหน่อยนะครับ (ถ้าถามท่านมากเกินไปขออภัยอย่างสูงไว้ ณ ที่นี่ด้วยครับ ^^)

1 - ถ้าใช้การ์ดจอที่รองรับ DX10 จะเล่นเกมตามที่ผมบอกด้านบนได้ไหม จะมีปัญหาอะไรไหม....
                      2 - DX10 กับ DX9.0c อันไหนดีกว่ากันอะครับ.... (เรื่องเกม)
                      3 - DX.10 มายังอะครับ ออกมายัง มาเมื่อไหร่.......
                      4 - ถ้าใช้การ์ดจอรองรับ DX10 จะเล่นเกมปัจจุบันตอนนี้ จะเล่นเกมที่รองรับ DX9.0c ได้ไหมอะครับ จะมีปัญหา อะไรไหม....

...........ขอบคุณครับ สำหรับทุกคำตอบ ทุกคำแนะนำ.............^^ *

Comment

ดุน ดัน...........

Comment

...งั้นถ้าเอา 7900 GT,GS 256 bit ก็ดีกว่า 8600 GT 128 bitแรงกว่าด้วย แล้ว แล้วเล่นเกมดีกว่า(หรือป่าวครับ)
                          ...แล้วถ้าเอา 7900 GT,GS จะรองรับเมนบอร์ด ASROCK AliveNF6-VSTA ได้ปะครับ
                          ขอบคุณนะครับ..............

ผมก็ยัง 2 จิต 2 ใจนะครับ(แยกร่างได้ อิอิ) ว่าจะเอา 7900 GT,GTหรือ 8600 GT เพราะดีพอๆกันเลย 8600 GT รองรับ DX10 ด้วย (เล่นเกมในอนาคตได้) ส่วน 7900 GT,GS ก็รองรับ DX9.0c ยังเล่นเกมปัจจุบันตอนนี้ได้สบายแรงกว่า 8600 GT ด้วยเพรามันเป็น 256 bit 8600 128 bit เองนิครับ
                          ช่วยเลือกอีกทีนะครับ สับสนวุ่นวายมากครับ........

Comment

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Play3 เลยครับ สบายๆ

Comment

ดุน ดัน ช่วยตอบหน้อยน้า

Comment

Working...
                                X