Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ร้านไหนขายถูกสุดครับ X1950pro & Spark 8600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ร้านไหนขายถูกสุดครับ X1950pro & Spark 8600GT

ตามหัวข้อครับ ขอบคุณครับ

ถามทุกร้านครับ จด ราคา + ร้าน ที่ 1000 ทิป นะ
    แล้วดูว่าร้านใหนถูกๆ ก็สอยได้เลย อะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ถามทุกร้านครับ จด ราคา + ร้าน ที่ 1000 ทิป นะ
      แล้วดูว่าร้านใหนถูกๆ ก็สอยได้เลย อะ
      ตามนี้แหละครับ วิธีหาของถูก

Comment

โอเชครับผม ขอบคุณครับ

Comment

อยากถามผู้รู้ครับ PSU 500W ของ DELUX ดีไหมครับ

Comment

ใช้กับ การ์ดทั้งคู่ที่บอกได้ครับ

Comment

Delux 450 วัตยังได้ สบายครับ

Comment

Originally posted by point View Post
                อยากถามผู้รู้ครับ PSU 500W ของ DELUX ดีไหมครับ
                ผมว่าตัวนี้คุ้มที่สุดแล้ว กับราคา 800-1000 นะ

Comment

แนะนำ x1950pro ร้าน TK ราคาเค้าต่อรองได้คับ *-*

Comment

Working...
                  X