Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกวิธี ทำให้แอนตี้ไวรัส NOD32 ไม่อัฟเดชอัตโนมัติหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกวิธี ทำให้แอนตี้ไวรัส NOD32 ไม่อัฟเดชอัตโนมัติหน่อยครับ

ผมติดตั้ง NOD 32 แล้วผมเอาไปอัฟเดชกับเพื่อนที่ต่อเนต หลังจากนั้นผมก็ไม่ค่อยได้อัฟเดช
    มันจะแจ้งให้อัฟเดชบ่อยๆ ครับ ผมอยากทราบทำยังงัยมันถึงจะหายครับไม่อยากลบมันทิ้งอ่ะครับ
    ผมเคยวิธีทำกับเพื่อนครั้งหนึ่ง แต่เพื่อนลบทิ้งแล้วไม่ได้ก็อป ไม่ทราบว่าจะหาดูได้ที่ไหนครับ

ม่ายรู้อ่ะครับ แต่ช่วยดันให้

Comment

เข้าไปตั้งใน setting ไงครับผม

Comment

ผู้เคยเห็น วิธีทำอยู่ครับ แต่ผมลงวินโตร์ใหม่ไม่ได้ก็อปไว้มันเลยหายไปเลยครับ

Comment

Originally posted by savagepong View Post
          ม่ายรู้อ่ะครับ แต่ช่วยดันให้
          ขอบคุณสำหรับการดันนะครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            เข้าไปตั้งใน setting ไงครับผม
            ก็รู้ว่าเข้า setting แต่ทำงัยล่ะครับ ถ้ารู้ช่วยบอกที่ดิครับ

Comment

Working...
            X