Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire 2600XT DDR4 รุ่นนี้มีใครใช้เหมือนผมบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire 2600XT DDR4 รุ่นนี้มีใครใช้เหมือนผมบ้างครับ

ซื้อจากร้าน Jedi บอกเป็นแบบใหม่ เจ๊ที่ร้านบอก Sapphire ไม่ทำแบบเดิมที่เป็นการ์ดแดงแล้ว ผมยังไม่เห็นเพื่อนๆพูดถึงกันเลยสงสัย ว่ามีคนใช้เหมือนผมบ้างมั้ยครับ เว็บต่างประเทศก็ serch ไม่เห็นมี
    เหมือนกับรุ่นที่เป็น 2600XT DDR3 ที่ออกมาก่อน

Update รูปตามที่บอกจะลงให้ดูครับ เพิ่งมีโอกาสเปิดฝาเคสวันนี้
    Attached Files
    Last edited by Ballvidia; 29 Oct 2007, 23:54:05.

มายืนยันว่า DDR4 ครับ
    แสดงว่าของใหม่จิง เพิ่งออกไม่นาน ถ้าล๊อตตัวแดงยังไม่หมดคนใช้ตัวนี้ก็คงยังไม่มากรึยังไม่มีเลยก็ได้ครับ เลยยังไม่มีใครพูดถึงกัน

แต่ถ้าล็อตที่ท่านซื้อมาเป็นตัวสีฟ้าแบบในลายเซ็นผมก็ดีสิ อิอิ
    Last edited by IX; 11 Oct 2007, 02:19:10.

Comment

แต่ผมชอบนะเพราะการ์ดมันสั้นกว่าตัวแดง ไม่งั้นติดพัดลมเป่าแรม แต่ตัวเก่าดูดุดี

Comment

Originally posted by IX View Post
        มายืนยันว่า DDR4 ครับ
        แสดงว่าของใหม่จิง เพิ่งออกไม่นาน ถ้าล๊อตตัวแดงยังไม่หมดคนใช้ตัวนี้ก็คงยังไม่มากรึยังไม่มีเลยก็ได้ครับ เลยยังไม่มีใครพูดถึงกัน

แต่ถ้าล็อตที่ท่านซื้อมาเป็นตัวสีฟ้าแบบในลายเซ็นผมก็ดีสิ อิอิ

นั่นสิครับ เอกลักษณ์ของ sapphire เป็นสีฟ้า น่าทำแบบเดิมแต่สีฟ้าแทน อิอิ

Comment

นั่นสิ ยิ่งอยากแต่งเคสสวย ๆ อยุ่

Comment

ชอบอีกอย่างก็แผ่นด้านหลังการ์ดเป็นอลูมิเนียม ปั้ม Sapphire สวยดี

Comment

พึ่งซื้อมาสด ๆ เลยครับ เดินหาจนทั่วเซียร์ ถามเท่าไหร่บอกไม่มี เลิกหาแล้วเดินเล่น ลองถามดู กลับมี
              การ์ดแบบเดียวกับของ จขกทเลยครับ ใจจริง อยากได้ 512m gddr4 แต่คงอีกสักพักกว่าจะเข้ามา

Comment

Originally posted by Taganogo View Post
                พึ่งซื้อมาสด ๆ เลยครับ เดินหาจนทั่วเซียร์ ถามเท่าไหร่บอกไม่มี เลิกหาแล้วเดินเล่น ลองถามดู กลับมี
                การ์ดแบบเดียวกับของ จขกทเลยครับ ใจจริง อยากได้ 512m gddr4 แต่คงอีกสักพักกว่าจะเข้ามา
                เย้ๆๆ มีพวกแย้วว

Comment

อุอุ แล้วกระทู้นี้จะกลายเป็นสมาคม ATi เหมือนกระทู้นู้นมั้ยเนี้ย อิอิ

Comment

สามาคม HD2600 XT DDR4 ล๊อตใหม่ อิอิ

Comment

เปิดกระทู้หาพวกเฉยๆครับ แต่กระทู้หลักอย่างเป็นทางการคือกระทู้นู้นครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=90871

Comment

Esso ไหม

Comment

สวยดีเน๊อะ

Comment

Originally posted by monkyz View Post
                            สวยดีเน๊อะ
                            ชมเจ๊ Artemis หรือการ์ดครับท่าน อิอิ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                              Esso ไหม
                              อย่าเลยครับ555+
                              Last edited by IX; 11 Oct 2007, 03:55:54.

Comment

Working...
                              X