Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดที่มี VGA on ตัวไหนคุ้มค่าแล้วแรงสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดที่มี VGA on ตัวไหนคุ้มค่าแล้วแรงสุด

เมนบอร์ดที่มี VGA on ตัวไหนคุ้มค่าแล้วแรงสุด

AM 2 940 นะ เมนบอร์ดตัวไหนอะ ยี่ห้อไหน VGA on บอร์ด แรงสุดๆๆ แล้วทนด้วยคุ้มค่า

ช่วยบอกรุ่น และ chipset ที่ใช้ด้วยนะ

ไม่เอา ASROCK ECS

เข้ามาดู หาอยู่เหมือนกันอยากได้แบบ vga ออนบอร์ดแต่คล๊อกได้มีไหมครับ ถ้าเป็นไปได้ก็ขอคำแนะนำของทั้ง 2 ค่ายเลยครับทั้ง intel & amd เลยนะครับ

Comment

ลองหาดูจ้า

อ่า BIOSTAR TA690G AM2
      งิงิ

Comment

ASUS M2A-VM HDMI ครับ ออนบอร์ด X1250 ราคา 2500บาทครับ
        ------
        http://www.overclockzone.com/spin9/r...s/m2a-vm_hdmi/

Comment

Abit AN-M2HD
          http://www.abit.com.tw/page/en/mothe...E=Socket%20AM2
          Last edited by papababa; 11 Oct 2007, 08:26:28.

Comment

775 asrock 1333 FullHD onboard X1250

Comment

M2A

Comment

ส่วนใหญ่มีแต่ เอมเอ็มดีแหะ แล้วอินเทลล่ะครับ

Comment

ดันหน่อย ว่าจะปล่อยการ์ดจอ

Comment

ช่วยดันครับ
                    ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ เอาแบบVGA On board เจ๊งๆๆ เอ๊ย เจ๋งๆๆ และยังมี slot PCI-E ให้ใส่การ็ดจอเพิ่มได้ สำหรับคนที่จะซื้อคอมแต่มีงบน้อย ค่อยซื้อการ์ดจอมาเสียบทีหลัง

Comment

ตัวที่ใช้ชิปเซ็ท AMD690 ตอนนี้น่าจะแรงสุดครับ

Comment

intel อย่าคิดเล่น on Board เลยเน่าได้โล่ทุกตัว

Comment

Originally posted by elephanter View Post
                          ส่วนใหญ่มีแต่ เอมเอ็มดีแหะ แล้วอินเทลล่ะครับ
                          ก็ จขกท. เขาถาม AM2 นี่ครับไม่ได้ถาม LGA775

Comment

Working...
                          X