Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกอบชุดเล็กอันไหนดีกว่า 3200+ กะ cel 420

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกอบชุดเล็กอันไหนดีกว่า 3200+ กะ cel 420

ประกอบชุดเล็กอันไหนดีกว่า 3200+ กะ cel 420
    พอดีจะปะกอบให้หลานหัดใช้ เทียบเรื่องความเร็วนะครับ

รบกวนให้คำแนะนำด้วยครับ ไปนอนละ
    สาย สาย จะเข้ามาดูครับ ขอบคุณ........

Comment

ผมว่า AMD Athlon 64 3200+ ดีกว่า ถ้าให้ผมเลือกผมเลือกอันนี้อะ

Comment

Athlon64 3200+

Comment

Athlon 3200 หรอครับ ดูให้ดีนะครับ celeron 420 มันก็ไม่ใช่แรงนะครับมันก็แรงเหมือนกัน ใช้ Codename Conroe-L นะครับ ซึ่งเป็นตัวที่แบบเดียวในตระกูล Conroe ของ Core2Duo นะครับ ถึงหัวเดียวและใช้แบบ Core Micro Architecture อย่าลืมนะครับว่าไม่ธรรมดาเหมือนกัน

Comment

celeron 420 น่าสนใจกว่าเยอะ แต่ว่า เพิ่มอีกประมาณ1พัน ได้2140 หรือ x4000 ครับ ดูดี มีอนาคตกว่าเยอะ

แต่ถ้างบจำกัดจริงๆ 420 น่าสนใจกว่า 3200 ครับ

Comment

เชียร์ 3200 ครับ

Comment

เชียร์ 3200+ อีกงับ

Comment

เอ้า มาถามคำถามแบบนี้ในห้อง AMD ได้ไงครับ แบบนี้ก็รู้คำตอบแบบไม่ต้องถามแล้วสิ

Comment

ต้องไปถามที่ห้อง Intel ก็ต้องมีคนบอกให้ใช้ Intel มากกว่า อิอิอิ

ช่วยไม่ได้ครับ ถามห้องไหนก็ต้องเชียรอันนั้น

Comment

ขอโทษครับที่ถามไม่ถูกห้อง ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

Comment

ถ้าให้ผมบอกอ่า.. amd ก็ดีครับ เพราะราคาถูก เผื่อ หลานโตขึ้น จะใช้ตัวอื่นก็ค่อยว่ากัน intel ก็ดีครับ ทนดี แต่แพงหน่อย แล้วแต่คนเลือกงับ ไม่ได้ยึดติดแบรนด์ แต่พอดีชอบ AMD มากกว่าเท่านั้นเอง งิงิ เย็น.....

Comment

Originally posted by munmun View Post
                          ขอโทษครับที่ถามไม่ถูกห้อง ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
                          แสดงว่ารัก INTEL

Comment

AMD หล่อทุกคน ทน ถูก และ ดี

Comment

Originally posted by dragdemond View Post
                              แสดงว่ารัก INTEL

Comment

Working...
                              X