Announcement

Collapse
No announcement yet.

!! Help Me !! Rivatuner ยังคล๊อกไม่ได้เลยครับ ช่วยดูหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !! Help Me !! Rivatuner ยังคล๊อกไม่ได้เลยครับ ช่วยดูหน่อยครับ

!! Help Me !! Rivatuner ยังคล๊อกไม่ได้เลยครับ ช่วยดูหน่อยครับ

ต่อเนื่องจากเมื่อวานนี้ครับ เอาภาพมาให้ดูแล้วครับ ทีมงานช่วยหน่อยนะ
    Attached Files

ใช้ ati x1300 pro (agp) ครับ ลองถอน driver ก็แล้ว install riva ใหม่ก็แล้ว ก็ไม่ได้ครับ

Comment

เหมือนกับว่า riva ไม่รู้จัก x1300 pro เลย // rivatuner 2.05 ด้วยนะ
      แต่มีทำกับอีกเครื่องก็ทำได้ปกติ งง คับ งง

เรียนทีมงานเทพทั้งหลายช่วยหน่อยครับ

Comment

รูปเล็กมากกก...ครับ

เท่าที่เพ็งดูรูปเหมือน Riva ยังไม่รู้จักไดร์เวอร์ / การ์ดจอครับ

Comment

Riva ไม่ Work ใช้ ATiTools เลยครับ

Comment

ครับ แล้วมีวิธีให้มันรู้จักไหมครับ ขอบคุณนะครับที่ช่วยเหลืออย่างต่อเนื่อง ซึ้งมากครับ

Comment

ตอบแล้วครับนะครับ ^^

Comment

อันไหนดีกว่าครับแล้วต้องไช้ คอทูรุ่นไหนดี แล้วพัดลม ละครับ แล้วเพาเวอร์550 พอไหมครับแล้วแมมบอดละรุ่นไหนดี ขอราคาปัจจุบันด้วยนะครับ (พันทิพเท่าไร)

Comment

Working...
                X