Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจ้าของ HD2900 ทั้งหลายโหลดกล่องส้มกันหรือยัง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจ้าของ HD2900 ทั้งหลายโหลดกล่องส้มกันหรือยัง?

ให้โหลดกันแล้วนะครับสำหรับ Orange box จาก steam เพิ่มความคุ้มค่าให้กับ 2900XT อีกหน่อยหนึ่ง (อย่างน้อย ๆ ก็สามเกมส์ซื้อ DVD เถื่อนก็หกร้อยแล้ว )

ว่าแต่โหลดเสร็จจะเล่นอะไรก่อนดี HL2 EP2 ละกัน

ปล. ผิดหมวดเปล่าหว่า ^^''
    ปล.2 แล้วเมื่อไหร่ 2900Pro จะมาซะที นี่วันที่ 11 แล้วนาแม้เงาก็ยังไม่เห็น

ไม่ผิดหมวดครับ

Comment

ถถถถถถถถถถูกต้องแล้วคร้าบบบบ.....

Comment

โหลดยังไง สอนหน่อยครับ

Comment

เจ้า half-life นี่เองผมเล่น EP1 โคตรสั้นเลยคับ เล่นแล้วอารมณ์ค้างมากมาย จบเร็วมากกกกกก

Comment

Originally posted by inwclub View Post
            โหลดยังไง สอนหน่อยครับ
            โหลดผ่าน steam ที่มากับ Half life2 ครับ
            สำหรับคนที่ซื้อการ์ดจอ 2900XT มันจะมี code ให้ไปลงทะเบียนแล้วโหลดได้เหมือนเป็นเกมส์บันเดิลแหละครับ

ปล. ยังโหลดไม่เสร็จซักอัน สงสัยกว่าจะได้เล่นก็พรุ่งนี้

Comment

ท่าทางจะโหลดนาน ขี้เกียจอ่ะครับ โหลดบิทของก็อปเร็วกว่าเยอะ แต่ออนไลน์ม่ายด๋ายยย

Comment

ฮือ ฮือ... มีแค่ HD2600 อดสิเนี้ย

Comment

Originally posted by Antfield View Post
                  โหลดผ่าน steam ที่มากับ Half life2 ครับ
                  สำหรับคนที่ซื้อการ์ดจอ 2900XT มันจะมี code ให้ไปลงทะเบียนแล้วโหลดได้เหมือนเป็นเกมส์บันเดิลแหละครับ

ปล. ยังโหลดไม่เสร็จซักอัน สงสัยกว่าจะได้เล่นก็พรุ่งนี้
                  code มัอยู่ตรงไหนหรอครับ จะไปโหลดมั้งไม่อยากซื้อ

Comment

ใช้ Nvidia แต่บิทมาเรียบร้อยแล้วครับ ^^"

แต่ถ้าออนไลน์คงอดล่ะนะ ถือเป็นความคุ้มค่าอีกอย่างนึงของ 2900 เลยครับเยี่ยมๆ ราคาของแท้ไม่ใช่ถูกๆเลย

Comment

อ้อ ผมไปเช็คราคาแท้มาละครับ Orange Box ไม่แพงมากนะ 598 บาท

http://www.zest.co.th/www/main/detai...259&catagory=3

Comment

Originally posted by ringo8998 View Post
                        code มัอยู่ตรงไหนหรอครับ จะไปโหลดมั้งไม่อยากซื้อ
                        ไป Zest เลยครับกล่องละ 600 5 เกมส์ คุ้มโครต ๆ ใครยังไม่เคยซื้อ HL2 ยิ่งคุ้ม ถูกกว่าแผ่นเถื่อนพันทิพย์อีก

Comment

Originally posted by Antfield View Post
                          ไป Zest เลยครับกล่องละ 600 5 เกมส์ คุ้มโครต ๆ ใครยังไม่เคยซื้อ HL2 ยิ่งคุ้ม ถูกกว่าแผ่นเถื่อนพันทิพย์อีก
                          code มันอยู่ตรงไหนของกล่อง ผมก็ใช้ 2900XT ยังงี้ผมไม่ต้องซื้อแผ่นแท้ แค่โหลดกับใส่ key ข้างกล่องเท่านั้นเองใช่ไหม

Comment

เชียร์ให้เล่น HL2:EP2 เลยครับ หนุกมากมาย

เข้าไปดูที่นี่นะครับ
                            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=106856

Comment

เข้าไปโหลด steam ฟรี ได้ที่ http://www.steampowered.com ครับ

Comment

Working...
                              X