Announcement

Collapse
No announcement yet.

Call of Duty 4 demo!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Call of Duty 4 demo!!

http://videogames.yahoo.com/events/c...-4-demo/533701

Required (minimum) Specs

CPU: Intel(R) Pentium(R) 4 2.4 GHz or AMD(R) Athlon(TM) 64 2800+ processor or any 1.8Ghz Dual Core Processor or better supported
    RAM: 512MB RAM (768MB for Windows Vista)
    Hard Drive: 8GB of free space
    Video card: NVIDIA(R) Geforce(TM) 6600 or better or ATI(R) Radeon(R) 9800 Pro or better
    Recommended Specs

CPU: 2.4 GHz dual core or better
    RAM: 1G for XP; 2G for Vista
    Hard Drive: 8GB of free space
    Video card: 3.0 Shader Support recommended. Nvidia Geforce 7800 or better or ATI Radeon X1800 or better

ได้โหลดวันนี้แล้วครับ แต่ไม่รู้จะโหลดได้ตอนไหน
    เอามาลงไว้ก่อนแล้วกันครับ เผื่อบางคนไม่รู้

เวลาที่จะให้โหลดก็ตอน 9.00AM PST ของวันที่ 11 มันตรงกับเวลาบ้านเราราวๆ เที่ยงคืนนี้นะครับ ยังไงลองโหลดมาเล่นกันดูนะครับ น่าสนุก ที่สำคัญภาพสวยด้วยครับ
    Last edited by hoomupoo; 11 Oct 2007, 16:11:27. Reason: เเก้ไขเวลานิดนึงครับ

Comment

ตรงปุ่ม Download มันกดไม่ได้ครับ ใครที่โหลดได้บ้างครับ

Comment

Originally posted by gerrard View Post
        ตรงปุ่ม Download มันกดไม่ได้ครับ ใครที่โหลดได้บ้างครับ
        ยังไม่ถึงเวลา Download ครับ

Comment

ไม่เห็นได้เลย

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
            เวลาที่จะให้โหลดก็ตอน 9.00AM PST ของวันที่ 11 มันตรงกับเวลาบ้านเราราวๆ เที่ยงคืนนี้นะครับ ยังไงลองโหลดมาเล่นกันดูนะครับ น่าสนุก ที่สำคัญภาพสวยด้วยครับ
            เกมนี้สนุกไหมครับ ยังไม่เคยเล่นภาคก่อนๆเลย

ตอนนี้เล่น R6VEGAS Online สนุกดี แง่มๆ

Comment

Originally posted by babyInnocence View Post
              เกมนี้สนุกไหมครับ ยังไม่เคยเล่นภาคก่อนๆเลย

ตอนนี้เล่น R6VEGAS Online สนุกดี แง่มๆ
              สนุกมากครับ รับรองเล่นเเล้วไม่ผิดหวังครับ เอาเป็นว่าใครที่ชื่นชอมเกมเเนว FPS ละก็ต้องมี Series เกม Call of duty ไว้ในครอบครองครับ

Comment

เหอะๆ ผมใช้ FireFox 2.0โหลดไม่มาเลยครับ

มันโหลดปุ้บ แล้วเสร็จปั้บเลยอ่ะ

เซ็งเป็ด

สำหรับใครที่กดโหลดไม่ได้ อ่านดูดีๆ ก่อนนะครับ

เข้าเขียนว่า สิทธิพิเศษเฉพาะสมาชิก Yahoo ครับ

ต้องสมัครก่อน

Comment

แจ๋วมาก

เน็ตทุย 1 เม็ก โหลดประมาณวันนึงหรือกว่าๆ ล่ะ

โหะๆ ไม่ได้ขี่โคอย่างใครเลยต้องเศร้าไปอ่าา

Comment

โหลดอยู่ครับ เนต 1.5Mbps วิ่งแถวๆ 16xkb/s อีกสองช.ม.(น่าจะประมาณ 10 โมงกว่าคงเสร็จ แต่เสียดายต้องออกไปข้างนอก T_T เศร้าเลยนั่งเฝ้าตั้งแต่มะคืนก่อน ) ออกตอนแรกโหลดไม่ไปเลย แย่งพวกฝรั่งโหลดไม่ไหว แต่เช้านี้ ลื่นปรื๊ดเลยครับ ใครไม่อยากรอบิท แนะนำ โหลดตรงๆเลย ตอนนี้วิ่งเต็มสปีดแล้ว ....

Comment

ผมก็พึ่งโหลดครับ ตอนนี้ได้ 20% ล่ะ คงจะเสร็จก่อนเที่ยงล่ะมั้งครับ TOT 1M โหลดอยู่ที่ 105-106KB/s

Comment

ต้องสมัค yahoo ก่อนปะ

Comment

ต้องสมัครก่อนครับ
                          ตอนนี้ก็กำลังโหลดอยู่เหมือนกันครับ อีกประมาณ 2 ชั่วโมงครึ่ง 156KB/s

Comment

มันมาแล้ว!!!!

Comment

กำจริงๆครับ โหลดได้ 40% เซฟเวอร์ดันล่มโหลดต่อไม่ได้ -*- เป็นมาชม.ล่ะยังโหลดต่อไม่ได้เลย กะว่าจะโหลดจากเวปอื่นเเล้ว

Comment

Working...
                              X