Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดจอ SAPPHIRE ไม่ทราบว่ายี่ห้อนี้ดีหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาดจอ SAPPHIRE ไม่ทราบว่ายี่ห้อนี้ดีหรือเปล่าครับ

กาดจอ SAPPHIRE ไม่ทราบว่ายี่ห้อนี้ดีหรือเปล่าครับ เพราะดูหน้าตาแล้ว
    เหมือนไม่ค่อยน่าเชื่อถืออะครับ ช่วยแนะนำหน่ยอครับ
    จะซื้อ SAPPHIRE Radeon X1900GT หรือว่า พวก 7900GS ดีครับ

เคยใช้อยู่เหมือนกันครับ

แต่มันเหมาะกับใช้งานเดิมๆ ไม่เหมาะกับเอามา OC เท่าไหร่

แต่ราคามันถูกดี เรียกว่าก็คุ้มค่าครับ ความทนทานก็สมราคา อยู่ได้จนหมดประกัน

Comment

ที่ต่างประเทศ SAPPHIRE ถือว่าเป็นมือกระบี่อันดับต้นๆของทางค่าย ati เลยนะครับ

Comment

ใช่ครับ ดังต่างประเทศ แต่ส่วนมากเวลาซื้อของผมดูประกัน อ่ะครับ ยี่ห้อนี้ไม่รู้เหมือนกันว่าประกันของอะไร

Comment

ดีครับ

ผมก็ใช้ยี่ห้อนี้อยู่

Comment

Originally posted by tatom View Post
            ที่ต่างประเทศ SAPPHIRE ถือว่าเป็นมือกระบี่อันดับต้นๆของทางค่าย ati เลยนะครับ
            *SAPPHIRE* ตัวนี้ดังในออสเตเลียครับ แต่ประกันอะดิ หนักใจมากๆๆๆๆ (HWH)

Comment

ประกันของ a&l ครับ ตัวเดียวกับ hwh *-*

Comment

ประกัน A&L นี่สุดๆเลยหรอครับ

Comment

ก็เหมือนประกันทุกๆเจ้าครับ มีของก็เคลมได้เร็ว ไม่มีของก็ต้องรอครับ

Comment

Originally posted by tatom View Post
                    ก็เหมือนประกันทุกๆเจ้าครับ มีของก็เคลมได้เร็ว ไม่มีของก็ต้องรอครับ
                    ในรายใหญ่ๆก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ

Comment

Sapphire is No.1 of ATI.

Comment

Working...
                      X