Announcement

Collapse
No announcement yet.

GA-965P-DS4 ผมอยากทราบการ set raid แต่ว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GA-965P-DS4 ผมอยากทราบการ set raid แต่ว่า

คือว่าเครื่องนี้เอาไว้ลงใช้ COLO ไปวางเครื่องเเล้ว แต่ จะset ให้เป็น raid ตอนหลังได้ไหมครับ
    แบบว่าไปเปิด Option ที่ BIOS เเล้วลงDriver ไว้เเล้วแบบนี้มันจะเปลี่ยนให้เองเลยไหม หรือว่าเราต้อง Format ใหม่หมดเลย ไม่อยากทำเพราะว่า ไม่อยากset โปรแกรมใหม่setไม่เป็น Window 2003 นะครับ

อยากทราบการทำ เป็น ภาษาไทยด้วยนะครับ Eng อ่านเเล้ว แต่ไม่ชัว ครับผม
    ถ้าทำได้ช่วยอธิบายหน่อยครับว่าเริ่มจากไหนบ้าง

Comment

Working...
    X