Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลอง PES 2008 Demo กันหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลอง PES 2008 Demo กันหรือยังครับ

ผมโหลดมาลอง ไฟล์ 1.1GB
    มีให้เล่น6ทีม Graphic อลังโคตรคอมเก่งขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย
    รอตัวเต็มออกเนี่ย
    ตอนแรกนึกว่าเล่นฟีฟ่าภาพสวยเกิน

เล่นเเล้วครับ หนุกดี เสียดายทีมน้อยไปหน่อย AI ก็ไม่ได้พัฒนาขึ้นซักเท่าไร เเต่ที่สำคัญ ภาพงามครับ อิอิ Interface เกมก็ดูคลาสสิกดีด้วยครับ

ส่วนผมมีอะไรมาเเนะนำครับ นั้นคือตัวเพิ่มเวลาในการเล่นครับ จากเดิม 5 นาที เพิ่มได้สูงสุด 255 นาทีเลยทีเดียว หาโหลดได้ที่เวปนี้นะครับ

http://www.vr-pcgames.com/index.php?...d=227&Itemid=1

Comment

แต่ผมว่า AI มันโกงกว่าเดิมเยอะครับ
      วิ่งลากบอลอยู่ดีฝ่ายตรงข้ามวิ่งตามมาดึงเสื้อคนครองบอลเสียฟาวล์ซะงั้น
      จริงๆแล้วไอ้ตัวดึงเสื้อน่าจะโดนใบเหลือง
      โกงกรรมการสุดๆผมเล่นยิงนำทด1นาทีนั่งจับเวลาดูยังมากกว่าตอนคอมยิงนำแล้วทด4นาทีเลยครับ
      เสียบวืดไม่โดนอะไรเลยมันวิ่งๆไปสักพักล้มผมได้ใบแดงแบบงงๆ

Comment

เเต่ผมว่ายังดูโง่นะครับ ยกตัวอย่างเช่น ปรับ Top Player เเล้วให้คอมใช้ทีมบราซิล เอา Ronaldo เเบบผมปล่อยให้มันหลุดเดี่ยวมา 5 ครั้ง ปรากฎว่ามันยิงเข้าเเค่ 1 ครั้งเองครับ นายประตูเซฟ 3 ยิงออกอีก 1 เเล้วพอผมปล่อยให้มันหลุดมาทางริมเส้น เเบบโล่งๆ ไม่มีใครประกบมัน มันยังเจือกเปิดอีกครับทั้งๆที่จะวิ่งตัดเข้ามา -*- มีอีกเยอะครับหลายอย่างข้อเสีย

เอาเป็นว่าเล่นกับคอม มันไม่หนุกเท่าเล่นกับคนอ่ะครับ ผมเอามาเล่นนี้ก็กะจะต่อ 2 จอย เล่นกับเพื่อนครับ เล่นกับคอมคงจะไม่เล่นอ่า เอาเป็นว่าถล่มทุกนัด เเถมคอมไม่มีโอกาสยิงเเม้เเต่ครั้งเดียวเลยอ่านะครับ (โม้ไปนิด อิอิ)

Comment

ขอให้ตัวเต็มมันออกก่อนเห้อๆๆๆๆๆ อยากเล่น มัก

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
            เเต่ผมว่ายังดูโง่นะครับ ยกตัวอย่างเช่น ปรับ Top Player เเล้วให้คอมใช้ทีมบราซิล เอา Ronaldo เเบบผมปล่อยให้มันหลุดเดี่ยวมา 5 ครั้ง ปรากฎว่ามันยิงเข้าเเค่ 1 ครั้งเองครับ นายประตูเซฟ 3 ยิงออกอีก 1 เเล้วพอผมปล่อยให้มันหลุดมาทางริมเส้น เเบบโล่งๆ ไม่มีใครประกบมัน มันยังเจือกเปิดอีกครับทั้งๆที่จะวิ่งตัดเข้ามา -*- มีอีกเยอะครับหลายอย่างข้อเสีย

เอาเป็นว่าเล่นกับคอม มันไม่หนุกเท่าเล่นกับคนอ่ะครับ ผมเอามาเล่นนี้ก็กะจะต่อ 2 จอย เล่นกับเพื่อนครับ เล่นกับคอมคงจะไม่เล่นอ่า เอาเป็นว่าถล่มทุกนัด เเถมคอมไม่มีโอกาสยิงเเม้เเต่ครั้งเดียวเลยอ่านะครับ (โม้ไปนิด อิอิ)
            อยากดวลกับท่านจังเลย

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
              เล่นเเล้วครับ หนุกดี เสียดายทีมน้อยไปหน่อย AI ก็ไม่ได้พัฒนาขึ้นซักเท่าไร เเต่ที่สำคัญ ภาพงามครับ อิอิ Interface เกมก็ดูคลาสสิกดีด้วยครับ

ส่วนผมมีอะไรมาเเนะนำครับ นั้นคือตัวเพิ่มเวลาในการเล่นครับ จากเดิม 5 นาที เพิ่มได้สูงสุด 255 นาทีเลยทีเดียว หาโหลดได้ที่เวปนี้นะครับ

http://www.vr-pcgames.com/index.php?...d=227&Itemid=1
              ขอบคุณมากครับ เบื่อที่เล่นแป๊บเดียวจบมากเลย (ยังเสมออยู่เลย 555)

ชอบโดนคอมยิงช่วงทดเวลาบ่อยมาก เซ็งๆๆๆๆๆ

ปล. ทำไมบราซิลตัวจริงมันเป็นยังงั้นหล่ะครับเนี่ย Ronaldinho สำรอง

Comment

ขนาด GF 7950 ยังอืดเลยครับตอน Replay
                แต่ X1650 ของเพื่อนไม่อืด
                ผมว่าเป็นที่ Driver รอ NVIDIA ออก Patch มาแก้

Comment

X1600Xt ของผมก็อืดเหมือนกันครับ เเต่ภาพสวยมากๆเลย

Comment

demo บั๊ก เต็มเลย ไม่รู้ตัวเต็มมันจะแก้ไขหรือป่าว

Comment

พยายามปรับเอาใจฝั่งตะวันตก จนอรรถรตหาย ภาพก็งั้นๆไม่สมกับสเปคที่กิน ภาคเก่าผมว่าก็โอเคแล้ว สเปคก็ไม่เว่อเกิน

Comment

Working...
                      X