Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสเป็คคอมเย็นๆ ทีครับ งบ 50000บาทไม่รวมจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นี้รูปครับไปสอย มาแล้ว TK COM ครับ
    Attached Files

Comment

เคสตัวเดียวกันเย้ย

Comment

ผมก็ว่ามันใช่เลยครับ cpu ตอนเปิดเน็ตเล่นเวป 25 องศา เองครับท่าน
        แต่ ชิบเมนบอรด์ นี่ซิ 40 + เลยอะ ทำไรให้เย็นลงกว่านี้ อีก 10 องศา อะครับ

Comment

เห็นข้างๆ เศส ไหมครับ มันเพิ่ม พัดลมได้อีกปะครับแล้วถ้าเพิ่มมันดูด เข้าหรืออกดีครับ

Comment

ผมจับเป่าหน้าสอง เป่าข้างหนึ่งตรง vga ดูดออกหลัง1 ดูด vga ออกด้วย pc aircon

ไม่รู้จิเย็นยเป่า อิอิ
            Last edited by panpan182; 15 Oct 2007, 01:16:33.

Comment

Originally posted by orthadox View Post
              เห็นข้างๆ เศส ไหมครับ มันเพิ่ม พัดลมได้อีกปะครับแล้วถ้าเพิ่มมันดูด เข้าหรืออกดีครับ
              เป่าเข้าคับ vizo นายดูดออกแล้ว

Comment

ผมว่าอยากเย็นจิงๆ ซื้อแอร์มาติดเลยอิอิ

(เรื่องค่าไฟผมไม่เกี่ยวน่ะไฟคุยกันเอาเอง - - / )

Comment

Working...
                X