Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำ Up การ์ดจอครับ เป็นรุ่น 79xx อ่ะครับ แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จำ Up การ์ดจอครับ เป็นรุ่น 79xx อ่ะครับ แนะนำทีครับ

อยากได้แรงครับ เอาไว้เล่นเกมส์ เป็นส่วนใหญ่ครับ ส่วนเรื่อง งบ ไม่มีปัญหาครับ หามือ 2 เอา

แค่อยากรู้ว่า 79xx ในตอนนี้ ทางไหนแรงครับ เพราะผมไม่ค่อยเข้าใจ Core / Mem

เห็นบางค่าย Mem มาก แต่ Core น้อย แพงกว่าตัวที่ Core มาก Mem น้อย ผมก็งง ครับ

ช่วยทีครับ

7900GS < 7900GT < 7950GT

Comment

ตามปาย งบไม่เกี่ยว จัด XFX ไปเยยครับ

Comment

เห็นมีกระแส ลดสินค้า ของพวก XFX อยู่ เลยอยากจะจัดสักตัว

Comment

Working...
        X