Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600 gt & 8600 gts ตัวไหนคุ้มค่ากว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600 gt & 8600 gts ตัวไหนคุ้มค่ากว่ากันครับ

จะเลือกตัวไหนดีครับ

8600 gt ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by n12j View Post
      8600 gt & 8600 gts ตัวไหนคุ้มค่ากว่ากันครับ
      จะเลือกตัวไหนดีครับ
      คู่เดือด ราคา ชิวๆ หิหิหิ ( พี่ปาร์ก )

Comment

ขอถามคับ ประสิทธิภาพมันต่างกัน..เยอะมั๊ยคับ

Comment

5555+ ทำไมของ the park มันถูกจังละนั้น

Comment

8600GT โลดครับ คุ้มค่าคุ้มราคากว่ากันเยอะ ถ้าจะเล่น 8600GTS สู้รอ 8800GS/8800GT ดีกว่าครับ

Comment

หุหุ ต่างกันตั้ง 1600 เอา A650 ดีกว่าครับ

Comment

8600 gt ครับ ซื้อมา อัดโลด

Comment

8600gt ด้อยทางเล่นเกมกว่า 7900gt มากไหมอะครับ เรื่องภาพ..กราฟฟิค..อาการกระตุก..ลื่นไถลครับ ต่างกันมากแค่ไหน........8600 gt ด้อยกว่า7900gt มากไหมอะ.........(เล่นเกม)

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                    5555+ ทำไมของ the park มันถูกจังละนั้น
                    ป๊าก หลังๆนี่แย่ครับ ขายไม่ค่อยดี ผมยืนคุยกับพนักงานขายร้าน "J" ซึ้งรับและเชียร์ของป๊าก เค้ายังบอกเลยว่ารุ่นใหม่ๆ ขายไม่ดี คนหนีไปเล่นกะลาสีกันหมด ต้องลดราคาเข้าสู้ (ผมว่าเป็นเพราะเลย์เอ้าท์ มันน่าเกลียดสุดๆอ่ะแหละ) ยิ่งรุ่นใหญ่ๆอย่าง 8800 ยิ่งขายไม่ได้ใหญ่เลย ทั้งๆที่การ์ด 8800 ก็เหมือนๆ กันราคาก็ถูกกว่า (ของใหม่หมื่นถ้วนๆ) ยังเข็นยอดขายไม่ไป

Comment

Originally posted by ssm31 View Post
                      8600gt ด้อยทางเล่นเกมกว่า 7900gt มากไหมอะครับ เรื่องภาพ..กราฟฟิค..อาการกระตุก..ลื่นไถลครับ ต่างกันมากแค่ไหน........8600 gt ด้อยกว่า7900gt มากไหมอะ.........(เล่นเกม)
                      นิดหน่อยพอสังเกตุได้น่ะครับ ถ้าไม่ดุเรื่องคะแนนเทส ก็ใช้ได้อย่างสบายใจ แต่ถ้าเป้นผม ผมเล่นสีแดงดีกว่า

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                        ป๊าก หลังๆนี่แย่ครับ ขายไม่ค่อยดี ผมยืนคุยกับพนักงานขายร้าน "J" ซึ้งรับและเชียร์ของป๊าก เค้ายังบอกเลยว่ารุ่นใหม่ๆ ขายไม่ดี คนหนีไปเล่นกะลาสีกันหมด ต้องลดราคาเข้าสู้ (ผมว่าเป็นเพราะเลย์เอ้าท์ มันน่าเกลียดสุดๆอ่ะแหละ) ยิ่งรุ่นใหญ่ๆอย่าง 8800 ยิ่งขายไม่ได้ใหญ่เลย ทั้งๆที่การ์ด 8800 ก็เหมือนๆ กันราคาก็ถูกกว่า (ของใหม่หมื่นถ้วนๆ) ยังเข็นยอดขายไม่ไป
                        ก็เล่นติดประกันบนซิ้ง "ห่วยๆ" อะครับ แล้วมันจะมีใครอยากใช้ออกแบบได้เน่ามาก

Comment

Working...
                        X