Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดบิตไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดบิตไม่ได้

อยู่เครื่องผมก็โหลดบิตไม่ได้ซะงั้น หรือเป็นเพราะ tracker เพราะตอนนี้ก็เข้าเว็บ Siambit ไม่ได้เหมือนกัน คนอื่นเป็นบ้างหรือเปล่าครับ... แล้วใน uTorrent มันก็ขึ้นสถานะ tracker ว่า Tracker sending invalid data <NULL>:
    แบบนี้อ่ะครับ...

ผมใช้เราเตอร์ Thomson ST536v6 นะครับ... หรือมันเป็นโมเด็มก็ไม่ทราบครับ... แต่ connectable = yes นะครับ... ไม่เข้าใจเหมือนกัน
    Last edited by X3STeNLiTE; 12 Oct 2007, 12:33:38.

ผมก้โหลดสยามบิทไม่ได้ครับ

Comment

bitthailand ของผมก็ได้บ้างไม่ได้บ้างครับ

Comment

ลอง tracker ดูสิคับ น่าจะได้

ผมว่าปัญหาไม่น่าจะใช่ที่ tracker น่ะยังไง

ลองโหลดของคนปล่อยคนอื่นที่ connect เป็น yes ดูคับ

หรือไม่งั้นลองอ่าน news ใน tracker ของท่านว่าให้อัพเกรด bit โปรแกรม

รึเปล่า

Comment

Working...
        X