Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อโน๊ตบุ๊กตอนนี้ รึว่า.....?ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อโน๊ตบุ๊กตอนนี้ รึว่า.....?ครับ

จะซื้อโน๊ตบุ๊กตอนนี้ รึว่า จะรอไปจนกว่า งานคอมมาร์ทดีครับ (แบบว่างานคอมมาร์ทมันจะลดไหมครับ)

อยากได้ตัวโน๊ตบุ๊ก Compaq - Presario V3443AU อ่ะครับ ไม่ทราบว่าราคามันเท่าไหร่(ตอนนี้)ครับ

ขอบคุณมากครับ

รอหลังคอมมาร์ท 1 สัปดาห์ที่ พันทิพ จะถูก อิอิ

Comment

รีบใช้มั๊ยล่ะ

ถ้ารีบก็ซื้อเลย

ไม่รีบก็รอไป รอไปเรื่อยๆ เพราะงานพวกนี้ มันตลอด เดี๋ยวงานนี้ เดี๋ยวงานนู๊น

ช่วง 4-5 เดือนที่ผ่านมา งานผ่านไป 3 งาน บางคนยังไม่ได้ซื้อ เพราะรองานต่อไป

Comment

เดินคอมมาร์ท แล้วอย่าเพิ่งตัดสินใจครับ เก็บ detail เยอะๆ
        เสร็จ แล้วก็ไปเดินพันทิพย์ต่อ
        เพราะ สองสามรอบที่ผมเดินซื้อโน๊ตบุ๊กมา พันทิพย์มันถูกกว่าทุกที

Comment

commart ต้นเดือนหน้าไงงัป รออีก 2 อาทิตย์เองงัป

Comment

แนะนำถ้าจะซื้อเอาของแถมซื้อคอมมาร์ทครับ แต่ติดต่อเรื่องประกันให้ดีนะ เพราะว่าร้านพวกนี้มันเหมือนขาจรอ่ะครับ ติดต่อยากนิดนึง

แต่ถ้าไม่รีบมากลองดูหนังคอมมาร์ทจิ มันจะมีควันหลงที่พันทิพย์..

Comment

สำหรับผมไม่รอครับ งานไหนงานไหน ผมก็ไปไม่เห็นราคาจะต่างกันสักเท่าไหร่เลย มีดีกว่าที่เห็นชัดๆก็แค่ แถมเม้าพร้อมกับดอกเบี้ย 0% คับ (จะบ้าเหรอ แค่นี้ชั้นมีปัญญาซื้อ!) เอิ๊กๆ

Comment

ซื้อช่วงงานก็ดีคับ แต่ไม่แนะนำให้ซื้อในงานเท่าไหร่ เพราะเด๋วข้างนอกก็โปรฯแบบเดียวกับในงานแหละ ฟอร์จูนก็ดีนะ โอเคเลย ไม่วุ่นวายเหมือนพันธ์ทิพย์

Comment

Working...
                X