overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 43

Thread: ใครเล่น COD4 Demo แล้วมั่งครับ

OverclockZone Member TRIPPLE-X's Avatar
    บางพลีใหญ่-สมุทรปราการ

Default ใครเล่น COD4 Demo แล้วมั่งครับ

ผมลองเล่นแล้วขอบอกเลยว่าคุ้มค่าแก่การรอคอยมากๆ ภาพในเกมส์สวยงาม เป็น FPS ที่ยอดเยี่ยมมาก การเคลื่อนไหวคล่องตัวดีจริงๆ ยิงปืนง่ายไม่สะบัดเกินไป แต่ไรเฟิลเวลาเล็งจะส่ายนิดหน่อยเป้าไม่นิ่ง
    ใครที่ชอบBF2 หรือชอบแนว FPS ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง แต่เสียดายยังไม่เปิดแบบ Multiplayer

ปล.ผมไปติดตรงที่มีปืนต่อสู้อากาศยานอะครับ ที่บนตึกมันจะมีป้อมปืนยิงลงมา 3 จุด ไม่รู้ไปยังไงต่อ

OverclockZone Member

สเปคเครื่องของคุณเป็นไงครับ บอกหน่อยสิ

OverclockZone Member gerrard's Avatar
    ปากน้ำ-สำโรง-บางนา

กำลังโหลดครับ อยากเล่นใจจะขาดแว้ว

OverclockZone Member TRIPPLE-X's Avatar
    บางพลีใหญ่-สมุทรปราการ

AMD Athlon 64 3200+
    Ram 2G.
    Galaxy 7900GS
    ลื่นดีครับไม่กระตุกเลย แต่ผมไม่ได้ปรับอะไรเลย เข้าเกมส์ปุ๊ปก็ลุยอย่างเดียว

7900gs ไหวก็ไม่ค่อยห่วงละ

OverclockZone Member SamuraiGle's Avatar

Core2Duo T7200 @ 2.0GHz
    Ram 1 GB
    VGA GeForce Go 7700 512MB

OverclockZone Member superego1g's Avatar

มันส์ล่ะทีนี้......

ปืนไรเฟิลเวลาจะยิงต้องกด กลั้นหายใจแบบภาคก่อนๆรึป่าวครับ

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

สุดยอดมากๆๆๆๆๆๆๆครับ...ลื่นไหลดีมาก ภาพสวยดังคำร่ำลือ เยี่ยมสมกับการกลับมาบนพีซีอีกครั้ง...

OCZone TV-Host KiDMaioRKz's Avatar

ภาพสวยครับ

สบายๆ สเป็คก็ไม่หนัก

แต่ตัวเกมไฟล์ใหญ่เกินที่ควรจะเป็น

เล่น 10 นาทีจบแล้ว แฮะๆ >.<

ไฟล์เป็น GB ซะงั้น
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

OverclockZone Member bumrungjit's Avatar

มีใครปรับ High ได้มั้งครับ ไมผมปรับได้แค่ ปานกลางเองอ่า หรือว่ามันเป็นเพราะ เดโมครับ
    ปล. แค่ปานกลางแม่งก็โคตรเทพละ

แต่ยอมรับเลยว่าเกมนี้ภาพสวยมาก ๆ แต่ไม่กินสเปคเลย แถมไม่มีอาการหน่วงตอนระเบิดตูมตามด้วย สงสัยเค้าคงใช้เทคนิคการแสดงภาพ
    ขนาดผมปรับภาพ 1440 x 900 16:10 ยังลื่นหัวแตกเลย
    Last edited by bumrungjit; 13 Oct 2007 at 12:59:48.

Banned
    วัด คำตอบสุดท้าย

รอดตัวไป 1 เกม ^^

OverclockZone Member DArKNeSs's Avatar
    OverClockZone Forum

สุดยอดมากๆครับ ภาพสวย ปืนก็ยิงง่ายดี

OverclockZone Member hoomupoo's Avatar
    หาดใหญ่ [จ.สงขลา]

เล่นจบเเล้วครับ ถือวันสนุกในระดับหนึ่งเลยทีเดียว มั่วไปนิด เเต่เเบบว่าไงอ่า จบไวมาก อารมณ์ยังค้างอยู่เลย (เฮ้ย!! ไรวะงบเเล้วหรอเนี่ย หุหุ) ตัวเต็มมาฉากกลางวันน่าจะสนุกกว่านี้นะครับ (เเบบว่าไม่ค่อยชอบฉากมืดๆอ่า)

ปรับสุดหมดก็ลื่นใช้ได้ครับ

OverclockZone Member bumrungjit's Avatar

ทำไมผมปรับสุดไม่ได้ วุ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

หรือว่าเป็นเพราะผมใช้จอไวด์ เกี่ยวมั้ยนิ * *

OverclockZone Member hoomupoo's Avatar
    หาดใหญ่ [จ.สงขลา]

Question

Quote Originally Posted by bumrungjit View Post
    ทำไมผมปรับสุดไม่ได้ วุ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

หรือว่าเป็นเพราะผมใช้จอไวด์ เกี่ยวมั้ยนิ * *
    ในตัว DEMO บาง Option ปรับ High ไม่ได้ครับ (สูงสุดเเค่ Medium ) ต้องรอเล่นตัวเต็มถ้าจะปรับ High ครับ

OverclockZone Member Hangger's Avatar

เปิดสุดทุกอย่าง ลื่นโคตรทำมาดีจิงๆ แต่เปิด FFAA 2X งามมากๆ

OverclockZone Member Pomelo's Avatar
    ร้านเน็ตเลื่อนลอย

สมกับที่ตั้งตารอคอย มาซะที T-To

ใช่คับผมเล่น Demo มาแล้ว มันดีคับ ฉากและภาพผมยกนิ้วโป้งให้เลยคับ

OverclockZone Member inwclub's Avatar

Now Load 5555555555+

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks