Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น COD4 Demo แล้วมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น COD4 Demo แล้วมั่งครับ

ผมลองเล่นแล้วขอบอกเลยว่าคุ้มค่าแก่การรอคอยมากๆ ภาพในเกมส์สวยงาม เป็น FPS ที่ยอดเยี่ยมมาก การเคลื่อนไหวคล่องตัวดีจริงๆ ยิงปืนง่ายไม่สะบัดเกินไป แต่ไรเฟิลเวลาเล็งจะส่ายนิดหน่อยเป้าไม่นิ่ง
    ใครที่ชอบBF2 หรือชอบแนว FPS ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง แต่เสียดายยังไม่เปิดแบบ Multiplayer

ปล.ผมไปติดตรงที่มีปืนต่อสู้อากาศยานอะครับ ที่บนตึกมันจะมีป้อมปืนยิงลงมา 3 จุด ไม่รู้ไปยังไงต่อ

สเปคเครื่องของคุณเป็นไงครับ บอกหน่อยสิ

Comment

กำลังโหลดครับ อยากเล่นใจจะขาดแว้ว

Comment

AMD Athlon 64 3200+
        Ram 2G.
        Galaxy 7900GS
        ลื่นดีครับไม่กระตุกเลย แต่ผมไม่ได้ปรับอะไรเลย เข้าเกมส์ปุ๊ปก็ลุยอย่างเดียว

Comment

7900gs ไหวก็ไม่ค่อยห่วงละ

Comment

Core2Duo T7200 @ 2.0GHz
            Ram 1 GB
            VGA GeForce Go 7700 512MB

Comment

มันส์ล่ะทีนี้......

Comment

ปืนไรเฟิลเวลาจะยิงต้องกด กลั้นหายใจแบบภาคก่อนๆรึป่าวครับ

Comment

สุดยอดมากๆๆๆๆๆๆๆครับ...ลื่นไหลดีมาก ภาพสวยดังคำร่ำลือ เยี่ยมสมกับการกลับมาบนพีซีอีกครั้ง...

Comment

ภาพสวยครับ

สบายๆ สเป็คก็ไม่หนัก

แต่ตัวเกมไฟล์ใหญ่เกินที่ควรจะเป็น

เล่น 10 นาทีจบแล้ว แฮะๆ >.<

ไฟล์เป็น GB ซะงั้น
                    GLORIOUS PC MASTER RACE
                    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

มีใครปรับ High ได้มั้งครับ ไมผมปรับได้แค่ ปานกลางเองอ่า หรือว่ามันเป็นเพราะ เดโมครับ
                      ปล. แค่ปานกลางแม่งก็โคตรเทพละ

แต่ยอมรับเลยว่าเกมนี้ภาพสวยมาก ๆ แต่ไม่กินสเปคเลย แถมไม่มีอาการหน่วงตอนระเบิดตูมตามด้วย สงสัยเค้าคงใช้เทคนิคการแสดงภาพ
                      ขนาดผมปรับภาพ 1440 x 900 16:10 ยังลื่นหัวแตกเลย
                      Last edited by bumrungjit; 13 Oct 2007, 12:59:48.

Comment

รอดตัวไป 1 เกม ^^

Comment

สุดยอดมากๆครับ ภาพสวย ปืนก็ยิงง่ายดี

Comment

เล่นจบเเล้วครับ ถือวันสนุกในระดับหนึ่งเลยทีเดียว มั่วไปนิด เเต่เเบบว่าไงอ่า จบไวมาก อารมณ์ยังค้างอยู่เลย (เฮ้ย!! ไรวะงบเเล้วหรอเนี่ย หุหุ) ตัวเต็มมาฉากกลางวันน่าจะสนุกกว่านี้นะครับ (เเบบว่าไม่ค่อยชอบฉากมืดๆอ่า)

ปรับสุดหมดก็ลื่นใช้ได้ครับ

Comment

ทำไมผมปรับสุดไม่ได้ วุ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

หรือว่าเป็นเพราะผมใช้จอไวด์ เกี่ยวมั้ยนิ * *

Comment

Working...
                              X