Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมบัส 1200 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมบัส 1200 ครับ

อยากทราบว่าใช้ได้นานเท่าไรครับคือผม ใช้มา ประมาณ 2 เดือนอะคับแล้วมันพังอะ แต่ตอนนั้นมันไม่มีพัดลมเป่าอะครับ ไฟ 2.4 ครับ
    ตอนนี้เพิ่งได้พัดลมมาครับ เลยอยากทราบว่าเล่นบัส 1200 กันจะต้องทำอยางไงให้มันอยู่กับเรานานๆครับ เพิ่งได้แรมมาใหม่อะคับแต่ใช้ไฟแค่ 2.36 ครับก็เทส orthos ผ่านคับ คือผมไม่อยากไปเครมบ่อยอะครับเกรงใจอะครับ มันพังไปแล้ว 3 คู่แล้วครับ ขอบคุณครับ

ดันให้ครับ
    รอท่านที่ดันไปถึงครับ
    ผมบัส 900 กว่าๆ ก็จอด ละ หุหุหุ

Comment

ผมเอาพัดลมเป่าเลย เปิด24/7

Comment

Originally posted by Wizardmans View Post
        ผมเอาพัดลมเป่าเลย เปิด24/7
        อยู่ได้กี่เดือนครับ ของผมอยู่ได้แค่ไม่เกิน 3 เดือนครับพอเลยไปแล้วกลับบ้านเก่ากันหมดครับ

Comment

ใช้มา4เดือนแล้วครับ ตามลายเซ็นเลย

Comment

Working...
          X