overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 13 of 13

Thread: จะหาไฟลท์ เกมส์ Php ได้ที่ไหนบ้างครับ หาไม่ได้เลย !!

OverclockZone Member ZaKaChI's Avatar

Default จะหาไฟลท์ เกมส์ PSP ได้ที่ไหนบ้างครับ หาไม่ได้เลย !!

พอดีจะซื้อเครื่อง PSP แต่ติดอยู่ที่ว่า ไม่รู้แหล่งโหลด หรือ แลกเปลี่ยนความรู้ เกี่ยวกับ เกมส์ PSP เลย ยากทราบ เวป หรือ Link โหลด หรือ แลกเปลี่ยนความรู้ซักนิดครับ ขอบคุณล่วงหน้า ณ โอกาศ นี้ครับ ขอบคุณมากครับ !
    Last edited by ZaKaChI; 12 Oct 2007 at 17:48:44.

OverclockZone Member BlackDrago's Avatar

หมายถึงเครื่องเกมส์ PSP รึป่าวครับ (Playstation Portable)
    ถ้า PHP นี่หมายถึงภาษาสำหรับเขียนเว็บอ่ะน่อ
    ถ้าเป็น PHP เท่าที่ลองเล่นรู้สึกจะไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่แฮะ - -"

OverclockZone Member ZaKaChI's Avatar

ขอประทานโทษ ด้วยครับ พิมพ์ผิด เอิ๊กๆ เป็นอย่างที่บอกหละครับ "PSP" (PlayStaytion Portable)

แล้วจะหาแหล่งที่โหลด ได้ที่ไหน ช่วยแนะนำ หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

ปล. เวป Bit พอมีบ้างครับ แต่มีน้อยมากไม่ถึง 10 เกมส์ จะหาข้อมูลเพิ่มเติม ได้จากแหล่งใดบ้างครับ Thank very much ครับ
    Last edited by ZaKaChI; 12 Oct 2007 at 17:53:14.

OverclockZone Member

www.blackcats-games.net สมัครโดยใช้ gmail จะดีสุด hotmail ไม่ได้

แต่ไม่แน่เพราะบางที่อาจจะปิดรับสมัครอยู่ต้องรอเค้าเปิดเวปนี้มีเกมส์ทุกอย่าง ps1 ps2 ps3 psp wii xbox เยอะแยะ

ปล.บิทนอกนะฮะแต่คนปล่อยเยอะครับ วิ่งเต็มๆ

หรือไม่ก็ mininova.org อันนี้เวปเปิดแต่ต้อง serch หาเอา

ส่วนถ้าจะหาเวปที่คุยกันเรื่อง psp แล้วมีข้อมูลเยอะแยะคนไทยใจดีก็เวปนี้เลยครับ

http://www.flashfly.net/psp/

ไปละครับโชคดี

ขอบคุณ คุณ Evangelina มากครับ ผู้รู้ ท่านอื่น ชี้แนะ เพิ่มเติม ได้นะครับ อยากได้แบบ บอร์ดพูดคุย แล้ว โหลดได้มากกว่า ^^" ( เหมือนเวป xXx ทั่วไปอะ ทีแบบนั้นหละคนเยอะมากเลย - -'')

OverclockZone Member กบในกะลา's Avatar

เพื่อนผมเพิ่งลบเกมส์ PSP ออกจากคอมเอง มานโหลดมาซะเกือบ 200 เกมส์

Quote Originally Posted by กบในกะลา View Post
    เพื่อนผมเพิ่งลบเกมส์ PSP ออกจากคอมเอง มานโหลดมาซะเกือบ 200 เกมส์
    เค้ามี Emu หรอครับ หรือว่า สำรองเก็บไว้ใน HD ^^"

OverclockZone Member กบในกะลา's Avatar

อ่า ก็เห็นมันเล่นอยู่นี่ครับ อยากเล่นเกมส์ไร มันก็ยัดใส่เมม แล้วก็เล่นปรกติอ่ะนะ

พวก Need for - final - gundam - tele of เห็นมันเล่นอยู่นา

อ่าครับ แต่ 200 เกมส์ นี่ เยอะน่าดู อย่างต่ำๆ เกมส์ นึง ก็ 500MB แล้วนะครับ 200 นี่ *0* เยอะจริงๆ อยากได้มั่ง งิงิ ^^'

ผมว่า http://www.flashfly.net/psp/ นี่ถือว่าดีเลยครับ ผมก็ศึกษาจากเวปนี้แหละ

ส่วนถ้าขี้เกียจโหลดเกมส์ PSP มาเล่น ท่านก็สั่งเอาก็ได้มั้งครับ

ผมก็สั่งเอาเหมือนกันน่ะ เน็ตผมมัน Wireless โหลดไม่ได้อ่ะ

แล้ว ถ้า ไม่ขี้เกรียจโหลดหละครับ จะ สามารถ โหลดฟรี ได้จากไหนครับ (ที่เป็นไฟลท์ ISO หรือ CSO) อยากรู้มากๆเลยครับ ขอบคุณมากครับ

ปล. เวปต่างประเทศก็ได้ครับ ที่ปล่อย เต็มๆ หน่อยกั๊บ ^^"

OverclockZone Member TerrorORC's Avatar

ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ
    พอดีน้องมันก็มี PSP อยู่เครื่องนึง แต่ผมก็เห็นเว็บบิตมันมีให้โหลดเกมจาก PSP แต่ลองเอาไปเล่นก็ม่ายได้
    ลองเข้าไปที่เว็บ PSP เค้าก็บอกให้อัพเฟิร์มแวร์
    แต่ผมก็ทำมะเป็นอ่า
    ใครเป็นก็ช่วยอธิบายให้หน่อยก็ได้เน้อ อิอิ

ผ่านมาดันให้ครับ

เรื่องอัพเฟิร์มแวร์ผมพออัพเองได้ครับ แต่จะให้อธิบายคงไม่ถนัด

ท่านลองศึกษาดูครับ ไม่ยากอย่างที่คิดครับ

ขนาดท่าน OC ได้แล้ว แค่ PSP ของหมู ๆ ครับ

ปล. เมื่อก่อนเคยโหลดจากเว๊ป mininova.org ครับเกมส์มาไวใช้ได้ครับ แต่ปล่อยไม่เต็มเท่าไร

Bookmarks

Bookmarks