Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา 22000 กับเคชยาจกแบบแรงๆ มาให้ดู ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา 22000 กับเคชยาจกแบบแรงๆ มาให้ดู ครับ

i3 530
    H55M UD2H จะเลือก รุ่นประหยัด กลัวไม่แรงอิอิ
    4RL1600
    DVD
    PCIE EVGA GTX460 1G รุ่น ธรรมดา (ถ้าซื้อรุ่น OC จะไม่เหลือตัวซื้อเคช เอิ้กๆ)
    WD500 KS
    RAIDMAX 530
    SINK CM212+ พร้อมพัดลมเพิ่ม 1 ตัว เจ้าของตั้งใจซื้อเพราะเดิมๆ i3 มันแรงน้อย อิอิ
    CASE RGB 400 บาท เหลือตังอยู่เท่านี้พอดี ปิดฝาเคชยังไม่ลงเลย เหล็กคมมากอีกต่างหาก บาดมือซะงั้น เหอๆๆ

ชุดนี้เคชเจ้าของเลือกมาเองนะด้วยงบที่เหลือ ถ้าไม่เหลืองบคงกองกับพื่นไปแล้วครับ อิอิ

มืดๆ จะเอาระดับการใช้พลังงานมาให้ชมครับ

Comment

แบบนี้แหละที่เขาเรียกว่าแรงจากภายใน 212+เขาโผล่ ท่านเอาฝาเคสไปวัดแล้วเอาสว่านเจาะรูเลยท่านอิอิ

Comment

Comment

อย่างนี้สิ แจ่ม

Comment

ขนาดเคสถูกๆ ก็ยังจัดสายได้สวยเหมือนเดิมนะครับ ^__^

Comment

เคสตัวนี้เคยใช้เหมือนกันครับ แต่ใช้ได้แค่ 3 เดือน น้องหนิมก็มาหา เพราะผมไม่ได้ปิดฝาเคส

Comment

โอ๊วว เคส 400.- ใส่แรมริปจอว์ + 212 แร๊งงงงงง

Comment

แว่ะมาดูของแรง เคสราคานี้ยังจัดได้เนียนจริง

Comment

จัดสายเก่งมากครับ

ขอชมจิงๆ ^0^

Comment

จัดสายเนียนจังเลยท่าน (ว่าแต่ sink ใหญ่ไปมั้ยเนี่ย)

Comment

แปลกใจครับ ทำไม ff14 ถึงได้คะแนนแค่ 2678 เอง

Comment

Originally posted by Valcan View Post
                          แปลกใจครับ ทำไม ff14 ถึงได้คะแนนแค่ 2678 เอง
                          มากแล้วครับสำหรับ สเปคนี้กับ 1080P test

Comment

Originally posted by Valcan View Post
                            สังเกตุง่ายๆ ครับ ถ้าเทสแบบ 720P คะแนนจะอยู่ที่ขาคนขวาสุด แต่ถ้าเทสแบบ 1080p คะแนนจะอยู่แถวๆ โขดหินแบบที่ท่านวิกรเทสนั่นแหละครับ

Comment

Originally posted by meverric View Post
                              สังเกตุง่ายๆ ครับ ถ้าเทสแบบ 720P คะแนนจะอยู่ที่ขาคนขวาสุด แต่ถ้าเทสแบบ 1080p คะแนนจะอยู่แถวๆ โขดหินแบบที่ท่านวิกรเทสนั่นแหละครับ
                              ใช้แล้วครับ
                              ที่ผมไม่เทส 720P เพราะผลเทสความละเอียดจอ15-17 นิ้ว จะไม่ได้บอกอะไรถึงความสามารถของเครื่องรุ่นใหม่ๆเท่าไรครับ

Comment

Working...
                              X