Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าo/cต่อมีปัญหาไมครับ ตอบเหน่อย น้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าo/cต่อมีปัญหาไมครับ ตอบเหน่อย น้า

o/c ไป112แล้วถ้าoต่อมันจะมีปัญหาไมครับ ตอนนี้ก้อ 2.24 ตอนแรกมัน 2.00 ถ้าลากต่อมันจะเป้นไรไมอ่ะครับ กรุณาบอกที่ ครับ อุณภูมิก้อ 41-49 ครับ

เอาอีกครับ ยังแรงไม่พอ อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ แล้วต้องเพิ่มไฟเลี้ยงCPuไมอ่ะครับ ตอนนี้ก้อ1.5370 มั่ง ต้องเพิ่มอีกไมครับ บอกด้วยน้า ใจงับ ^^

Comment

ลากต่อได้ครับ จนกว่าจะบูตไม่ติด แล้วค่อยลองเพิ่มไฟ

Comment

ใจง๊าบๆ ๆๆๆๆลากไปเรื่อยๆๆช่าย ม่ะ แล้วจะดูได้ยังไงว่าไม่เสถียนหรือเสถียน ครับ T^T

Comment

...............

Comment

ใช้ Othos สิครับแล้วก็รันSuperPI 32MB เลย

Comment

ยังได้อีก ......555

Comment

Working...
                X