Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• what happen?

Comment

• ทุกท่านอย่าสุ่มไฟกันสิ.... ใจเย็นๆ กันก่อนดีกว่านะครับทั้ง 2 ท่าน ค่อยๆ หันหน้าคุยกันดีกว่า

พี่เชนครับน้องเค้าทำอะไรให้พี่ไม่พอใจเหรอครับ ถ้าให้อภัยได้ก็ให้อภัยน้องเค้าเทอะครับพี่ ส่วนใหญ่คนในคลับเราก็เด็กๆ กันทั้งนั้นอาจจะทำอะไรที่กระทบผู้ใหญ่ไปบ้าง

ส่วนน้อง PGBill ครับ ถ้ารู้แล้วว่าทำอะไรให้พี่เค้าไม่พอใจก็ขอโทษพี่เค้าไปเทอะนะอย่างน้อยพี่เค้าก็โตกว่าเรานะ

Comment

• ใครซื้อเกมเว็บ http://roxen.ru/ นี้เป็นมั่งครับสอนหน่อย

Comment

• เอาแล้วไง ใจเย็นก่อนๆ

Comment

• ใจเยนๆครับทั้ง2ท่าน
            ท่านเชน ท่านP เขาตั้งกระทู้บ่อยก็จริงแต่มันก็ไม่ได้ก่อกวนอะไร เป็นกระทู้ทั่วๆไป อย่าใส่ใจเลยเนาะ
            ท่านP ก็ก่อนตั้ง ลองหากุเกิลก่อนไรงี้ครับ หรือถ้าเป็นคำถามเล็กๆก็มาถามในคลับเอา เทพเยอะ 55
            แต่เห็นทั้งสองท่านเล่น FIFA12 ทั้งคู่นะ ไปซัดกันในนั้นเลยดิ 55

Comment

• Originally posted by kannilo View Post
              ใครซื้อเกมเว็บ http://roxen.ru/ นี้เป็นมั่งครับสอนหน่อย
              ตามนี้เลยครับมีคนเค้า guide ให้อยู่แล้วไปดูได้เลย
              http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B9%E0%B8%81

Comment

• เอาไวร์เลสไปเคลมก่อนจะได้กลับมาออนเอ็มออนสตีมสักที ครบ 7 วันและ 555 ที่ๆไวร์เลสเน่า

ปล.ช้าบัดสบจริงๆเลยเวลาตัวรับเสียเนี่ย- -* ถ้าไม่มีโน้ตบุ้คสงสัยผมคงลงแดงตายไปแล้ว lol เน็ต 6 Mb มันรับมาแค่ 0.10Mb เห็นแล้วเครียด-.-

Comment

• เกิดอะไรขึ้นหว่าจับสาระไม่ได้

Comment

• เอาแล้วไง 555+ ดราม่าคลับประจำปี

Comment

• ..เก่าแล้วแต่ชอบ!..(สายวิต)..

Comment

• เอาเป็นว่าท่านทั้ง2ประณีประนอมกันนะครับใจเย็นๆค่อยพูดค่อยจาเราเป็นปัญญาชนนะครับไม่ใช่คนเถื่อนไร้การศึกษา อย่าให้เรื่องแค่นี้ทำลายความรักสมามัคคีของคนในคลับเลยครับ
                        ท่านเชน เห็นคุณPตั้งกระทู้บ่อยมันก็เป็นสิทธิเค้าครับเนื้อหามันก็ไม่ได้เกรียนเหมือนไอ้จิลซะหน่อย อย่าเปิดประเด็นแบบไร้เหตุผลกับใครก่อนครับมีอะไรก็ระบายในสมุดโน๊ตเอา

คุณP ใจเย็นๆครับตั้งกระทู้ทีก็อาจจะยัดเรื่องที่สงสัยหลายๆเรื่องมายัดลงที่เดียวหรือถามคนในคลับเอา การโต้ตอบกันเรื่องมันจะไม่จบนะครับ ถึงท่านเชนจะเริ่มก่อนก็เถอะ เห็นใจคนวัย(จะ)ทองหน่อย

ถึงผมจะ"เสือก"เรื่องชาวบ้านแต่เพราะผมอยากเห็นคนไทยรักกันครับ ถ้าคนทั้งประเทศทะเลาะเพราะเรื่องแค่นี้แถมนานขนาดนี้ประเทศล่มจมแน่ครับ
                        Last edited by skulkant; 19 Feb 2012, 18:58:29.

Comment

• การ์ตูนในตำนาน... จะมีวางขายในไทยไหมนี้

Comment

• ดราม่าเรื่องอะไรกัน อ่านแล้วงง

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post

การ์ตูนในตำนาน... จะมีวางขายในไทยไหมนี้
                              ถ้ามีก็อยากให้ค่ายดี ๆ ได้ลิขสิทธิ์ไปน่ะครับ ไม่ต้องมีเซ็นเซอร์เลยยิ่งดี

เดี๋ยวนี้ยิ่งเซ็นเซอร์กันหนัก ๆ อยู่ด้วย

Comment

• ไปพันทิพย์กัน

Comment

Working...
                                X