Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by CannavaroJ View Post

การ์ตูนในตำนาน... จะมีวางขายในไทยไหมนี้
    นี่มันภาคหนังใหญ่ เลยใช่มั้ยครับ หรือว่าเป็นตอนๆเหมือนที่เคยมีมาขายในบ้านเรา

ไม่น่าเซ็นเซอร์เลยอะ ขาดอรรถรส

Comment

• เบอร์เซิร์ค ที่คนวาดเคยติดไอดอลมาสเตอร์ใช่ไหมครับ

Comment

• Originally posted by PGBill View Post
        มึ.งไม่ใช่ พ่อ แม่กู ไม่ต้องมาปากดีมาสั่งสอน

ครั้งแรกที่ผมเห็นคำหยาบในคลับนี้ คุมตัวเองหน่อยสิครับ

Comment

• Originally posted by Draconis View Post
          ดราม่าเรื่องอะไรกัน อ่านแล้วงง
          คือท่านเชนเปิดประเด็นเรื่องท่านPGBillตั้งกระทู้บ่อยน่ะครับ เล็กๆน้่อยๆไม่น่ามาถึงขนาดขึ้น "กู" เล้ย

Comment

• Originally posted by ZenJune View Post
            นี่มันภาคหนังใหญ่ เลยใช่มั้ยครับ หรือว่าเป็นตอนๆเหมือนที่เคยมีมาขายในบ้านเรา

ไม่น่าเซ็นเซอร์เลยอะ ขาดอรรถรส
            น่าจะเอาตอนใน Berserk ฉบับหนังสือการ์ตูนมาซอยย่อยเป็นไตรภาคแล้วมาฉายเป็นภาพยนต์โรงนะครับ จากที่เห็นตอนในคลิปน่าจะภาคยุคทองที่กัซพบกรีฟีสครั้งแรก(อยากรู้เหมือนกันตอนนี้หนังสือการ์ตูนยังไม่จบเลย ภาคหนังโรงจะจบยังไง)

Comment

• ...ผมก็ร้อนไปหน่อย....ขอโทษสมาชิกทั้งหลายด้วยฮั๊ฟ!!!...

Comment

• ผ่านแล้วก็ให้ผ่านไป

Comment

• BORKED

Comment

• ใจเย็นๆ คร้าบ พี่น้องกันทั้งนั้น ถ้าเป็นคนอื่นผมช่วยใส่ให้เละเลยนะคับ แต่นี่ก็รู้จักทั้งสองฝ่าย ค่อยๆพูดกันดีสุดคับ

Comment

• Originally posted by Chonkie View Post
                      BORKED
                      LIKE!!

Comment

• เรื่องจบแล้ว รอเชียไบรท์ตั้นกัน สัปดาห์นี้ผีเหงา

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                          ...ผมก็ร้อนไปหน่อย....ขอโทษสมาชิกทั้งหลายด้วยฮั๊ฟ!!!...
                          อาบน้ำไหมพี่เชน จะได้ เย็น ฮี่ๆ

Comment

• ตาเชนว่า แมวบอมหรือเปล่า ฮ่าๆๆ

ล้อเล่นน่ะครับพอดี งานศพมา เพิ่งมาเห้นเกิดอารายขึ้น

Comment

• พี่ครับใช้เวปแคมที่มีไมค์ในตัว ยี่ห้ออะไรรุ่นไหน กันอยู่เหรอครับช่วยแนะนำอันที่ชัดๆ แบบHD ที่ราคาไม่เว่อร์เกินให้ผมหน่อยสิครับ หลายๆรุ่นเลยก็ได้ครับ ขอบคุรล่วงหน้านะครับ

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                                ...ผมก็ร้อนไปหน่อย....ขอโทษสมาชิกทั้งหลายด้วยฮั๊ฟ!!!...
                                เด่วพาไปจัด SL
                                แถวนั้นซะเลย.....ใจร้อน ยังกะวัยรุ่น.....
                                ........
                                Last edited by deawpiaro; 19 Feb 2012, 23:26:39.

Comment

Working...
                                X