Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by deawpiaro View Post
    เด่วพาไปจัด SL
    แถวนั้นซะเลย.....ใจร้อน ยังกะวัยรุ่น.....
    ........
    พี่เดี่ยวครับ ยังไงก็พาผมไปด้วยนะครับผมยังไม่เคยครับ

Comment

• ซุยMw2 จากเมซอนมาแล้วมีคใจดีกดให้ ฮ่าๆ ครบซีรี่ส์ lol แต่ไม่เล่นละเบื่อ-*-

Comment

• จะเอาไรก็เอาสักอย่างเหอะคุณพี่

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
          รอเชียไบรท์ตั้นกัน สัปดาห์นี้ผีเหงา
          ...เป็ดผงาด!.....โหดแท้เหลา!...6-1..

Edit: นั่งดูบาซ่าร์ จบที่5-1 ขอยืนยันว่า เมสซี่ไม่ใช่คนแน่นอน!
          Last edited by RacketeeR; 20 Feb 2012, 09:45:04.

Comment

• Originally posted by karas100 View Post
            ซุยMw2 จากเมซอนมาแล้วมีคใจดีกดให้ ฮ่าๆ ครบซีรี่ส์ lol แต่ไม่เล่นละเบื่อ-*-
            เมซอนก็มี me2 คีย์ 4.99 แต่ผมไม่เอา ถังแตกทั้งปีแน่ปีนี้ - -"

เพิ่งได้เล่น Batman Arkham City โคตรมันส์เลยคับ...

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post
              เมซอนก็มี me2 คีย์ 4.99 แต่ผมไม่เอา ถังแตกทั้งปีแน่ปีนี้ - -"

เพิ่งได้เล่น Batman Arkham City โคตรมันส์เลยคับ...

Killing Floor มีมั้ยท่าน เจอก๊วนใหม่คึกอยากกลับมาเล่นอีกละ 55

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
                เรื่องจบแล้ว รอเชียไบรท์ตั้นกัน สัปดาห์นี้ผีเหงา
                ขอโทษกองแช่งด้วยนะคร้าบ ไบร์ทตั้นยิงไป 3 เม็ดยังแพ้อ่ะ

Comment

• 55 ดั๊นยิงผิดฝั่ง

Comment

• ME 1,2 มันสนุกไหหมครับ ผมลองเล่นภาค 3 แล้วก็ ok ดี

แล้วถ้าจะเล่นภาค 3 ควรเล่นภาค 1 กับ 2 ก่อนป่าวครับ

ปล.Key ME Amazon ใช้ผูกกับอะไรอะได้อะครับผม

Comment

• ูู^
                      ^
                      ภาค 2 สนุกมากครับส่วนภาค 1 ผมไม่เคยเล่นแต่มาเล่นภาค 2 เลยก็โอเคนะไม่ถึงกับงงเท่าไหร่

Comment

• ใครมีGTA EFLC วันนี้เราไปเกรียนกันดีกว่าไม๊!!! อิอิ

Comment

• A.R.E.S. Extinction Agenda ที่ Deal 66% เมื่อวานนี้เห็นว่าทีมพัฒนาเป็นคนไทย
                          ผมอยากอุดหนุนนะ แต่เล่น Demo แล้วไม่โดนเลย แล้ว Deal 66% มันไม่ค่อยดึงดูดเท่าไหร่
                          Top Sellers 20 อันดับแรกไม่ติด ถึงลดซัก 80% ก็ไม่แน่ว่ายอดจะดีขึ้น
                          Duke Nukem ลด 75% ยอดยังไม่ค่อยวิ่งเลย เพราะคนเล่นส่วนใหญ่รู้ถึงความสนุกของเกมดีอยู่แล้ว

Originally posted by nongnomsod View Post
                          ME 1,2 มันสนุกไหมครับ ผมลองเล่นภาค 3 แล้วก็ ok ดี

แล้วถ้าจะเล่นภาค 3 ควรเล่นภาค 1 กับ 2 ก่อนป่าวครับ

ปล.Key ME Amazon ใช้ผูกกับอะไรอะได้อะครับผม
                          เกมนี้ดีทุกภาคเลยครับ ถ้าคีย์ถูกแบบที่ Amazon ขาย แล้วไม่เคยเล่นภาคเก่ามาก่อน สมควรหามาติด Account ไว้ครับ
                          แต่จะผูกกับ Steam ได้หรือเปล่าสำหรับเกมของ EA ผมไม่แน่ใจ เพราะ Burnout Paradise ผม เอาไปผูกไม่ได้ครับ
                          ใช้ Amazon Library โหลดเกมมาลง ซึ่งไฟล์เกมก็เหมือน Version กระปิที่เคยเล่นมาก่อนน่ะแหละ ถ้าผูกกับ Steam ไม่ได้ก็น่าจะเหลือแค่ Origin ล่ะมั้ง
                          ใจจริงก็อยากซื้อนะ แต่เห็นกั๊ก DLC ไว้ให้ Bioware ขายเอง ( ภาค 2 ฉบับ Digital Deluxe Edition ยังไม่มีมาให้ซักตัว ) แล้วเกมมันไม่มีระบบ Archievement กับ Steam Clound ด้วย เลยมองผ่าน ๆ ไป
                          Last edited by OHM_DGO; 20 Feb 2012, 12:06:40.

Comment

• A.R.E.S มันเึคยอยู่ใน Indie Royal Bundle ด้วยครับ คาดว่าส่วนใหญ่ก็คงมีกันหมดแล้ว

Comment

• มีท่านใดเล่น Batman Arkham City แล้วพบปัญหาเซฟไฟล์เสีย,สูญหาย บ้างรึเปล่าครับ? เคยเห็นในบอร์ด Gamefaqs ว่ามีหลายคน
                              เล่นไปได้ 70-80% แล้วเซฟไฟล์หายไปเฉย ๆ ผมเลยยังไม่กล้าเล่นภาคสองเลย ได้แต่นั่งเก็บ Achievement ภาคแรกไปพลาง ๆ

Comment

• A.R.E.S ผมซื้อราคาเต็มไปเพราะอยากสนับสนุน Dev ไทยละ จนบัดนี้ยังเ่ล่นไปแค่ฉากแรกเอง...

Comment

Working...
                                X