Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by deawpiaro View Post
    ผมคงกลับมาเล่น Head to Head เพราะ เซฟตัว Pro ผมหายไป อ่ะ แม่งเซ็งชิบ.......
    ...สัก3ดอกมั้ยค่ะ!....

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
      ...รอกิจกรรมครับ ผมมี "COD ภาค2แบบกล่อง" เหลืออยู่3-4กล่อง แจกฟรีครับ! เก็บไว้นานฝุ่นเกาะ ถือว่าเอาไว้เก็บสะสมแล้วกัน( เจ้าของอ่านแล้วไม่โพสทักท้วง ผมก็แจกฟรีนะครับ )....
      ของค้างสต็อกหรอท่าน ^^''

ตามนั้น-.-.
      V
      V
      Last edited by Sonni; 21 Feb 2012, 00:06:01.

Comment

• ^...ใช่ครับ...( แจกน้องๆไปล่ะกันท่าน....เดี๋ยวแจกวันไหนผมลงเครดิตให้ครับ...).....สายอ่านเยอะเจงเจง...หุหุ....

EDIT: แมวเหมียวอัดผมไป8-1 โหดแท้เหลา...อาจารย์ผม...เหอๆ...

ต่อให้ ลูกครึ่งบวกสิบ...อิอิ..

V
        Last edited by RacketeeR; 20 Feb 2012, 21:16:48.

Comment

• ^
          ^
          ศิษย์พี่ช้วยเป็นคู่มือให้ศิษย์น้องด้วย

อีก5นาทีผมจะได้เล่นFIFA 12 แล้ว !!!

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
            ^...ใช่ครับ...( แจกน้องๆไปล่ะกันท่าน....เดี๋ยวแจกวันไหนผมลงเครดิตให้ครับ...).....สายอ่านเยอะเจงเจง...หุหุ....

EDIT: แมวเหมียวอัดผมไป8-1 โหดแท้เหลา...อาจารย์ผม...เหอๆ...

ต่อให้ ลูกครึ่งบวกสิบ...อิอิ..

V
            เอาด้วยนะๆ พี่เชนสุดหล่อ

Comment

• ตอนนี้มี Super MNC มาแจกครับ 2 ชุด ได้มาฟรี
              ใครสนใจอยากเอาไปลองเล่นแอดมาหาผมได้ครับ ^ ^

>>>> http://steamcommunity.com/id/tomaito69

สงวนสิทธิ์ให้คนละชุดนะจ๊ะ

Comment

• Originally posted by clashpotte View Post
                รูป Avatar ท่านนี้คุ้นๆนะครับ

ใช่พี่เป๋งสุดหล่อป่ะเนี่ยยย

Comment

• Originally posted by tomaito View Post
                  ตอนนี้มี Super MNC มาแจกครับ 2 ชุด ได้มาฟรี
                  ใครสนใจอยากเอาไปลองเล่นแอดมาหาผมได้ครับ ^ ^

>>>> http://steamcommunity.com/id/tomaito69

สงวนสิทธิ์ให้คนละชุดนะจ๊ะ
                  ว้าว ขอบคุณมากครับ ^^

Originally posted by MeSaaa View Post
                  รูป Avatar ท่านนี้คุ้นๆนะครับ

ใช่พี่เป๋งสุดหล่อป่ะเนี่ยยย
                  ถูกต้องนะคร๊าบบบบ ชอบรูปนี้ของเค้ามวากกก
                  Last edited by clashpotte; 21 Feb 2012, 01:02:46.

Comment

• ขอบคุณท่าน tomaito มากครับอยากลองเหมือนกันไอเกมนี้ XD

เทสเน็ตด้วยเลยช่างเปลี่ยนสายสัญญาณให้ละ 55 ดูซิว่าออกนอกจะแรงขนาดไหน

Comment

• Originally posted by karas100 View Post
                      ขอบคุณท่าน tomaito มากครับอยากลองเหมือนกันไอเกมนี้ XD

เทสเน็ตด้วยเลยช่างเปลี่ยนสายสัญญาณให้ละ 55 ดูซิว่าออกนอกจะแรงขนาดไหน
                      ไม่เป็นไรครับ

Comment

• Originally posted by pakiller View Post
                        ไม่เป็นไรครับ
                        เอ้ย ท่านมาตอบแทนผมได้ไง ฮ่าๆๆๆ

เด่วกระโดดงับหัวเลย กำลังอยากกินแมวเลย

gift หมดไปเรียบร้อยแล้วนะครับ เอิ๊กๆ

Comment

• ลองเล่นแล้วขอบอกว่าตัวเกมสุนกดีครับ แต่แลคชิหัย lol ถ้ามีเซิฟๆไทยผมคงเติมเงิน 555

ลองเล่นแบบทดสอบมะกี้คนเดียว เวลาต่อรอบประมาณ 20 นาที ตัวเกมคล้ายๆกับว่าให้ทำยังไงก็ได้ให้หุ่นเราบุกไปทำลายCore ของฝ่ายตรงข้ามให้ได้ เพลินดีเหมือนกันครับแต่ไม่รู้มันจะมีโหมดอื่นตามมารึเปล่าเพราะถ้ามีโหมดเดียวคงเบื่อแย่ Y Y

Comment

• Mass Effect 3 : Take Back the Earth

BORKED

Comment

• Originally posted by Sonni View Post
                              ของค้างสต็อกหรอท่าน ^^''

ตามนั้น-.-.
                              V
                              V
                              .....แหล่มเห็ดเด็ดสาระตี่!....

Originally posted by clashpotte View Post
                              .....เอาอารายเหรอจร้า น้องว่านAF....
                              Last edited by RacketeeR; 21 Feb 2012, 08:54:27.

Comment

• 555

http://store.steampowered.com/app/204388/

Comment

Working...
                                X