Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาเป็นพลพรรคคนดองเกมกันครับ 555

เหมือนหนังสือเลย ซื้อมาจากงานหนังสือกองเต็มห้อง จนเทศกาลรอบใหม่มาก็ไปถอยมาอีก
    แต่ของรอบเก่าเพิ่งเปิดอ่านไปได้เล่มเดียว T^T

เห็นเค้าว่าเดี๋ยวใกล้ๆนี่ Amazon จะมีลดตัว PAYDAY The Heist ครับ (น่าจะ 75% ) ใครยังไม่มีก็เก็บตังรอกันได้ครับ
    คิดว่าลง steam ได้ตัวนี้

Comment

• เพิ่งกดซื้อ Syndicate มา เป็นยัีงไงเดียวมาบอก

Comment

• ไม่ดองละครับ ตอนนี้เปลี่ยนแนวซื้อแต่ที่เล่นได้ยาวๆ อย่างเดียว สั้นๆจบขอผ่าน lol

Comment

• Originally posted by gzill View Post
          มาเป็นพลพรรคคนดองเกมกันครับ 555

เหมือนหนังสือเลย ซื้อมาจากงานหนังสือกองเต็มห้อง จนเทศกาลรอบใหม่มาก็ไปถอยมาอีก
          แต่ของรอบเก่าเพิ่งเปิดอ่านไปได้เล่มเดียว T^T

เห็นเค้าว่าเดี๋ยวใกล้ๆนี่ Amazon จะมีลดตัว PAYDAY The Heist ครับ (น่าจะ 75% ) ใครยังไม่มีก็เก็บตังรอกันได้ครับ
          คิดว่าลง steam ได้ตัวนี้
          จัดมาเลยครับเกมนี้ ถ้ามันขายแล้วทักผมในสตีมมาได้เลยนะครับ อยากเลวมานาน 555

Comment

• โดนแมวบอมรังแกมาอ่ะ 5-1 เลย

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
              ....รอกิจกรรมปอลิ่ง เด้อครับ!....( กล่องLIMITED ด้วยน๊า )
              คร๊าบ บบบ

Comment

• Originally posted by karas100 View Post
                จัดมาเลยครับเกมนี้ ถ้ามันขายแล้วทักผมในสตีมมาได้เลยนะครับ อยากเลวมานาน 555
                ผมก็อยากได้ 555+ สงสัยได้เปิด Amazon กันทุกวันแน่ๆ

ปล. วันนี้ตกใจ Spore เข้ามาใน Account ได้ไงไม่รู้[จำได้แต่ว่า เคยactivated code ไว้เมื่อ3ปีก่อน ฮ่าๆๆ]

Comment

• เดี๋ยวีน้เมซอนตั้งตัวเป้นคู่แข่งสตีมแล้วสินะ 555

ปล.จะว่าไปมันยังมีใครเล่นอยู่ไหมหว่า payday หาคนร่วมเกรียนก่อนล่ะผม XD

Comment

• http://www.sahibzaman.com/index.php?...date&Itemid=55

ทุกคนงงอึ้งกับข่าวนี้ไหม ทำไมอ่านแล้วนึกถึงตัวตัวละคร Modern Warfare ฟระ

นิโคไล มาคารอฟ มีตัวจริงด้วยหรอ
                    Last edited by Nazio311; 22 Feb 2012, 04:26:08.

Comment

• 3-1

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                        3-1

ลาเวซซี่ ขอ 2

Comment

• ผู้ใดมีคูปอง
                          -33% Cities XL2012 มั่งอะ ข้าพเจ้าอยากได้มากเลย T T [ชอบจริงๆเลยเกมส์นี้]

แอดมาหาหน่อยนะ
                          http://steamcommunity.com/id/tomaito69

Comment

• Originally posted by tomaito View Post
                            ผู้ใดมีคูปอง
                            -33% Cities XL2012 มั่งอะ ข้าพเจ้าอยากได้มากเลย T T [ชอบจริงๆเลยเกมส์นี้]

แอดมาหาหน่อยนะ
                            http://steamcommunity.com/id/tomaito69
                            Cities XL 2012 มันก็ Deal 75% อยู่นี่ครับ เหลือ 10 เหรียญเอง
                            หมดเขตพรุ่งนี้ 4 pm ตามเวลา Pacific Time ( บ้านเราก็ราว ๆ 7 โมงเข้าวันศุกร์ )
                            ถ้ามีคูปองแล้วมันจะใช้กับ Promotion อันนี้ได้หรือไงหว่า ?

Comment

• ใช่แล้วครับผม
                              ลดได้อีก 33 % เบ็ดเสร็จก็อยู่ที่ 6.7 $

อยากได้มากเกมส์นี้ 555 ถ้าไม่ได้ก็คงสอยราคาเต็ม

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
                                ปล. เมื่อคืนนั่งเล่น Kingdom Of Ama... เออเว้ยสนุกดีอ่ะ.... กดๆ ฟันๆ บล๊อคๆ ชิวๆ ดีแหะ..........
                                ...ใช้จอยจิ สนุกขึ้นอีกนินุง....

Originally posted by Sufad View Post
                                โดนแมวบอมรังแกมาอ่ะ 5-1 เลย
                                ....ผมโดนเป็นโหลครับ!.... ( แต่แมวชอบโดนตัวสร้างผมยิงอ่ะ!...สกิลต่ำมาก 72 เอง...หุหุ เล่นกับคนอื่นฟอร์ลันจะกดบ่อยกว่า )

Comment

Working...
                                X