Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ล่าสัตว์ที่ชื่อ the hunter ซื้อ code แท้ได้ที่ไหนเหรอครับ

Comment

• ถามข่าว Mass Effect 3 N7 Collector's Edition จากทาง PGM

Comment

• Originally posted by bunyarit99 View Post
        เกมส์ล่าสัตว์ที่ชื่อ the hunter ซื้อ code แท้ได้ที่ไหนเหรอครับ

http://store.steampowered.com/app/7970/
        อันนี้ราว ๆ 20 เหรียญ 625 บาทแน่ะ ถ้าไม่รีบเล่น น่าจะรอลดช่วง Mid Year หรือไม่ก็ปลายปีช่วง Black Friday ไปเลย
        ถ้าจะรอ Deal ของแต่ละวันก็พอได้อยู่เหมือนกันนะ ต้องขยันดูทุกวัน

Comment

• Originally posted by toevtoev View Post
          ถามข่าว Mass Effect 3 N7 Collector's Edition จากทาง PGM
          ได้เวลาเสียตัง...
          หลังจากไม่ได้ซื้อเกมมา 3-4 เดือน...++

Comment

• Originally posted by toevtoev View Post
            ถามข่าว Mass Effect 3 N7 Collector's Edition จากทาง PGM
            จำกัดจำนวนอีกแล้ว ไม่เคยทันกับเค้าเลย ว่างไม่ค่อยเหมือนคนทั่วไป ดีนะจัดไปทาง eBay แล้ว

Comment

10 กล่องทั่วไทย

Comment

• 10กล่องทั่วไทย เดี๋ยวได้มี ถือปืนไปสั่งจอง กันมั่งล่ะครับ พี่เค 555+

ว่าแต่ MF 3 เดโม ในคลับ ใครอยู่ อันดับที่เท่าไรของประเทศ กันมั่งอ่ะ

Comment

• Originally posted by totto3000 View Post
                  จำกัดจำนวนอีกแล้ว ไม่เคยทันกับเค้าเลย ว่างไม่ค่อยเหมือนคนทั่วไป ดีนะจัดไปทาง eBay แล้ว
                  ไม่จำกัดมันจะเป็น collector edition หรือครับ - -''

Comment

• BORKED

ขาขาวๆ น่าเลียจริงๆ

Comment

• Spec Ops: The Line Multiplayer Pre-Order Bonus Trailer

Comment

• Originally posted by zeron View Post
                        ไม่จำกัดมันจะเป็น collector edition หรือครับ - -''
                        กะว่าแยกกันไงครับ Collector's Edition กับ Limited's Edition อิอิ

Originally posted by toevtoev View Post
                        10กล่องทั่วไทย เดี๋ยวได้มี ถือปืนไปสั่งจอง กันมั่งล่ะครับ พี่เค 555+

ว่าแต่ MF 3 เดโม ในคลับ ใครอยู่ อันดับที่เท่าไรของประเทศ กันมั่งอ่ะ
                        อันดับมันวัดไม่ได้หรอกครับ แค่เลเวลของทุกอาชีพรวมกันเท่านั้น ที่มีแต้ม 120 ก็แค่เล่น Multiplayer ทุกตัวเลเวล 20 หมดแล้ว

Comment

• PGM ประกาศราคา Alan Wake แล้วครับ.........

ประกาศ : แจ้งราคาสินค้า Alan Wake Standard Edition ราคา 890 บาท , Alan Wake Collector's Edition ราคา 1,190 บาท

สินค้าจะเข้าสต็อกในเดือนมีนาคมคะ โดยทางบริษัทฯจะเปิดให้ลูกค้า Pre-Order สินค้าผ่านหน้าเว็บไซต์ภายในสัปดาห์นี้คะ

Comment

• Originally posted by nongnomsod View Post
                            PGM ประกาศราคา Alan Wake แล้วครับ.........

ประกาศ : แจ้งราคาสินค้า Alan Wake Standard Edition ราคา 890 บาท , Alan Wake Collector's Edition ราคา 1,190 บาท

สินค้าจะเข้าสต็อกในเดือนมีนาคมคะ โดยทางบริษัทฯจะเปิดให้ลูกค้า Pre-Order สินค้าผ่านหน้าเว็บไซต์ภายในสัปดาห์นี้คะ
                            ราคานี้จัด CE เลยผม

Comment

• มีใครเล่่นDarkness 2 ยังครับ อยากรู้ว่าเป็นไง

Comment

• Originally posted by OHM_DGO View Post

http://store.steampowered.com/app/7970/
                                อันนี้ราว ๆ 20 เหรียญ 625 บาทแน่ะ ถ้าไม่รีบเล่น น่าจะรอลดช่วง Mid Year หรือไม่ก็ปลายปีช่วง Black Friday ไปเลย
                                ถ้าจะรอ Deal ของแต่ละวันก็พอได้อยู่เหมือนกันนะ ต้องขยันดูทุกวัน
                                มันใช่เกมส์เดียวกันกับตัวนี้เหรอครับ http://www.thehunter.com รู้สึกเหมือนตันี้มันต้องล็อคอินไอดีผ่านเวปแล้วถึงเข้าเกมส์ได้อะครับ (เฉพาะแผ่นแท้)มันให้โหลดตัวเกมส์ในเวปได้อะครับแต่ไม่รู้จะไปซื้อโค้ดยืนยันที่ไหน

Comment

Working...
                                X