Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by deawpiaro View Post
    เห็นคุณบอยเล่นทุกวันท่าทางจะมันจริง - -*
    นั่งดูคลิปเล่นกันได้ 60 คน เลยเหรอครับ......ไม่แลคกันมั่งรึ....
    แลค แต่ สนุก 55 เคยเล่นมากสุด 47คนอะ แต่ไม่ค่อยแลค ปิง 130เอง

Comment

• Killing Floor ลดแหะอยากได้เกมเพราะหมวก TF2 มากกว่า ฮ่าๆ

Comment

• เพื่อนผมก็ชวนจัด KF

แต่รอดูตอนคริสมาสก่อน

เผื่อ -75%

Comment

• Originally posted by thatreech View Post
          ไม่แลคนะ ที่แน่ๆดีกว่าไอ้เซิฟ MW2 เยอะอ่ะ

คือเกมนี้มีเซิฟไทยครับ กลุ่มเพื่อนคุณ duke อ่ะ ปิง 50 หรือจะครีกันเองแบบ l4d2 ก็ได้
          แล้วเซิฟเพื่อนบ้านเราก็เยอะครับ พวกญี่ปุ่นอ่ะ 150-250 พวกนี้มีเยอะเลย ญี่ปุ่นมันชอบเกมนี้อ่ะ ไม่ีรู้กะมันเหมือนกัน

ส่วนเรื่องความมันเทียบกับ l4d2

ผมให้ l4d2 เหนือกว่านะ แต่ผมชอบ kf ตรงมันบ๊องๆดี เล่นแล้วไม่้เครียดเหมือน l4d2 อ่ะ มันออกแนวช่วยกัน camp แล้วระดมอาวุธใส่ผีแบบขนมาทั้งคลังแสงมากกว่า

ถ้าเทียบเป็นหนัง l4d2 = 28 days later
          kf = freddy vs jason อ่ะ ประมา๊ณนั้น
          จัดมาเล่นด้วยดีไหมนี้(แล้วโครงการไปเยือน BC2 ละ 555+)

Comment

• ลังเลเลย kf 5.10 เหรียญ แต่เกมแนวยิงเนี๊ยะตอนนี้เล่น counter source อยู่ก็โอเคนะครับ ทั้งวันทั้งคืนไม่เบื่อ

Comment

• KF ต่างกับ CSS กับ L4d2 ครับ ต้องลองเอง เหอๆ ตอนนี้มีสกินซานต้า ยิงสโนวแมน กะ กวางเรนเดียร์ หนุกดี ปรับสมดุลให้เกมยากขึ้น

Comment

• เซงเมื่อวันอาทิตย์จะกลับมาเล่น STALKER CoP ที่ค้างไว้เมื่อกลางปีใน Back Up Save เก่าๆ พอเอามาลงตัวเกมดันหาไม่เจอ -*-

Comment

• มีใครเล่น Red faction :Gu มั่งไหมเมื่อวานพึ่งได้ลองเล่น MP กับฝรั่งมันส์ดีเหมือนกันเกมนี้

Comment

• ถอย KF มาแล้วฮะ กำลังโหลดอยู่ รอมันลดตั้งนาน ฮ่าๆ

Comment

• สั่งหูฟัง Razer Orca จาก zest มาละคงจะได้ใช้
                      วันศุกร์นี้ ^^ งบหมดอีกแล้ว

Comment

• Killing Floor ไม่เคยลอง แต่เห็นบอกหนุก เลยรอลดคริสมาสต์ดีกว่า จะได้หวดทีเดียวหมดกรุ

Comment

• KF เด๋วซื้อตัวละครดีกว่า อิอิ เวลาเล่นจะได้ไม่เหมือนใคร

Comment

• ท่านธาตรีผมซื้อ KF มาแล้วมาเล่นกับผมซะดีๆ โทษฐานทำให้ผมอยากเล่นจนต้องซื้อ 555+

Comment

• นัดเล่นกันดีมั้ยฮะ KF

Comment

• ผมเอาด้วยนะถ้าเล่น

Comment

Working...
                                X