Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อมาแล้วววววววว Killing floor ใครโฆษณา รับผิดชอบโดยมาเล่นด้วยกันนะ

Comment

• ฉลองครบ 100 หน้า

เย้ !!

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
        ท่านธาตรีผมซื้อ KF มาแล้วมาเล่นกับผมซะดีๆ โทษฐานทำให้ผมอยากเล่นจนต้องซื้อ 555+
        Originally posted by MeePoohzz View Post
        นัดเล่นกันดีมั้ยฮะ KF
        Originally posted by sleipnir View Post
        ผมเอาด้วยนะถ้าเล่น
        จัดด้วย

Originally posted by Susansaraly View Post
        ซื้อมาแล้วววววววว Killing floor ใครโฆษณา รับผิดชอบโดยมาเล่นด้วยกันนะ
        กำ

Comment

• Originally posted by KingRazer View Post
          METRO 2033 9.99$

สนุกไหมครัน ได้ยินว่ากินสเปกโหด
          ชอบแนวสยอง หลอน Action กดดัน ตื่นเต้น โหด มั้ยครับ ถ้าชอบไม่ควรพลาดครับ
          จะเล่นแบบย่องแอบก็ได้นะครับในบางด่าน เพื่อเก็บ Achievements

PhenomII 550BE@ 3.8GHz + GTX 460 1GB DDR3 1GB*2 ปรับ High ที่ 1920*1080 ประมาณ 30-60 ครับ

PhenomII เปิดหัวเป็น 3 หัว3.8GHz + 8800GT 512 MB DDR3 1GB*2 ปรับ High ที่ 1920*1080 ประมาณ 1x-40 ครับ
          ถ้าปรับปานกลาง จะลื่นหน่อย ที่ประมาณ 30-50 ครับ ถามว่ากินสเปคโหดมั๊ย...โหดครับ แต่ภาพสวยดีครับ (เล่นบน WinXP SP3)

Comment

• ซื้อ FK มาทุกคนต้องมาเล่นที่เซิฟนี้มีเพื่อนเยอะ !!! >> 66.151.138.36:7707 เป็นเซิฟที่ดังที่สุดละ ปิงอยู่ที่ 140 - 250 สบาย ๆไม่แลค ส่วนใหญ่จะเจอแต่คนอเมริกันกับญี่ปุ่น

ไปเล่นแต่ 6 คนมันสำหรับ Newbie
            Last edited by Nazio311; 16 Dec 2010, 06:10:47.

Comment

• Originally posted by Nazio311 View Post
              ซื้อ FK มาทุกคนต้องมาเล่นที่เซิฟนี้มีเพื่อนเยอะ !!! >> 66.151.138.36:7707 เป็นเซิฟที่ดังที่สุดละ ปิงอยู่ที่ 140 - 250 สบาย ๆไม่แลค ส่วนใหญ่จะเจอแต่คนอเมริกันกับญี่ปุ่น

ไปเล่นแต่ 6 คนมันสำหรับ Newbie
              FK เกมไรอะ

Comment

• Originally posted by Nazio311 View Post
                ซื้อ FK มาทุกคนต้องมาเล่นที่เซิฟนี้มีเพื่อนเยอะ !!! >> 66.151.138.36:7707 เป็นเซิฟที่ดังที่สุดละ ปิงอยู่ที่ 140 - 250 สบาย ๆไม่แลค ส่วนใหญ่จะเจอแต่คนอเมริกันกับญี่ปุ่น

จริงเร้อ เห็นเล่น 6 คนตายตลอดไม่ใช่เรอะ XD

Comment

6 คน --* ไหวเรอะครับ

Comment

• ...เล่นด้วยครับ...จัดมาแล้วเหมือนกัน.....KF...ไม่รู้จะสนุกเท่า L4D2 หรือป่าวครับ

Comment

• มีใครจะจัด KF ก็บอกผมด้วยนะครับ

เบื่อเล่นกับไอ้พวกฝรั่งแมร่งบ้าบอ อยากจะด่า เป็นภาษาไทยก็พิมพ์ไม่ได้

ตอนผมตายแมร่งบอก

wow
                      digital dead
                      oops

มันแปลว่าไรครับ บอกที

Comment

• ^
                        ^
                        เขาก็ไม่เห็นได้ว่าอะไรนี่ครับ?
                        ก็ว้าว
                        ,ตายแบบ ดิจิตอล ยังไง 0 กับ 1 ? ( อันนี้ไม่เกตอาจต้องดูเหตุการณ์ประกอบ)
                        ,อูฟซ์

แค่นั้นเอง ก็อุทานบ่นอะไรธรรมดา

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                          มีใครจะจัด KF ก็บอกผมด้วยนะครับ

เบื่อเล่นกับไอ้พวกฝรั่งแมร่งบ้าบอ อยากจะด่า เป็นภาษาไทยก็พิมพ์ไม่ได้

ตอนผมตายแมร่งบอก

wow
                          digital dead
                          oops

มันแปลว่าไรครับ บอกที
                          เมื่อวานจะชวนแต่ผมหาท่านไม่เจอนะครับ เลยไปเล่นกัฝรั่งมาเหมือนกัน TwT

ตอนนี้ [TH]DopaminE จ้า
                          V
                          V
                          V
                          V
                          Last edited by CannavaroJ; 16 Dec 2010, 14:44:11.

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                            เมื่อวานจะชวนแต่ผมหาท่านไม่เจอนะครับ เลยไปเล่นกัฝรั่งมาเหมือนกัน TwT
                            ...ท่านเวย์ ขอชื่อในสตรีมด้วยครับ....ผมจะแอดครับ.....(หรือแอดแล้วก็ไม่รู้ได้...ท่านใช้ชื่อไรครับในสตรีม)...

Comment

• ID STEAM ผม thatree แอดมาได้ครับ ว่างๆจะเล่น

Comment

• Originally posted by zeron View Post
                                ^
                                ^
                                เขาก็ไม่เห็นได้ว่าอะไรนี่ครับ?
                                ก็ว้าว
                                ,ตายแบบ ดิจิตอล ยังไง 0 กับ 1 ? ( อันนี้ไม่เกตอาจต้องดูเหตุการณ์ประกอบ)
                                ,อูฟซ์

แค่นั้นเอง ก็อุทานบ่นอะไรธรรมดา
                                ครับ เขาไม่ได้ว่าอะไรหรอกครับ สมัยนี้หมดยุคมาซีเรียสเล็กๆน้อยๆในเกมกันแล้ว
                                สำหรับ Kf ผมเข้าเกมยังเคยพิมพ์ผิดว่าจะทักทายฝรั่งว่า hi guy
                                ดันพิมพ์ผิดเป็น hi gay

ยังไม่เห็นมีใครว่าอะไร^^

Comment

Working...
                                X