Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Yoonnoob View Post
    Killing Floor เท่าไหร่อ่ะครับ เคยเล่นเเต่เถื่อนเมื่อก่อน
    5.10 us ครับ

Comment

• ปล. มีคนประกาศละแต่อยากให้เห็นภาพ...อิอิ

Comment

• Originally posted by denistrY View Post

และแล้วในที่สุดผมก็ หามาจนได้ ........

ขอบคุณทุกท่านที่ แนะนำครับ
        ชื่อไทยเสื่อมจริงๆให้ตายสิ -.-

Comment

• เซ็ง วันเสาร์จะเหลือมั้ยเนี๊ยะ พี่แบทกล่องละ 200 อ่ะ

Comment

• ซื้อ KF มาเมื่อคืน เล่นไปได้หน่อย สนุกดีเหมือนกัน ยังไงทักกันใน Steam ได้เลยครับ

Comment

• แฮ่ๆๆ เพิ่งไปเอามาเมื่อกี้เองครับผม ฮ่าๆๆ สั่งไปเมื่อวันอังคาร ของเพิ่งมาส่งถึงเองครับ ยังไม่แกะเลย ฮ่าๆๆ

Comment

• Originally posted by chelseazaz View Post
                แฮ่ๆๆ เพิ่งไปเอามาเมื่อกี้เองครับผม ฮ่าๆๆ สั่งไปเมื่อวันอังคาร ของเพิ่งมาส่งถึงเองครับ ยังไม่แกะเลย ฮ่าๆๆ

ต้องจัด Review แล้วครับท่าน

Comment

• Originally posted by clashpotte View Post
                  ต้องจัด Review แล้วครับท่าน
                  แฮ่ๆๆครับผม แต่ตอนนี้กำลังชาร์ตแบตมือถืออยู่ครับผม พอดีหมดพอดี แฮ่ๆ ยังไงแบตเต็มแล้วยังไง คงจะทำ preview กล่อง ทั้ง 2 เกมส์นี้ครับผม กำลังนึกอยู่ว่า จะรวมในกระทู้เดียวกัน หรือแยกกันดี ฮ่าๆๆ เอาเป็นว่ากระทู้เดียวดีกว่า แฮ่ๆ เดี๋ยวรกบอร์ด ฮ่าๆๆ

Comment

• Originally posted by chelseazaz View Post
                    แฮ่ๆๆ เพิ่งไปเอามาเมื่อกี้เองครับผม ฮ่าๆๆ สั่งไปเมื่อวันอังคาร ของเพิ่งมาส่งถึงเองครับ ยังไม่แกะเลย ฮ่าๆๆ

กล่องใหญ่ดี ไม่จัด AC : Brotherhood ด้วยละท่าน อิอิแบบ CE ผมชอบโมเดลที่มันให้มาอะ

Comment

• แหมะๆ ท่านchelseazaz เด่วนี้กระหน่ำหลายเกมติดกันเลยนะครับอิอิ เงินเหลือกระซิบมาบอกกันได้นะคร้าบ 55

ปล.เดี๋ยวรอชมภาพเป็นอาหารตาเช่นเคยครับ lol

Comment

• ปีมหท่ผมเล็งเยอะเหมือนกัน

1.Bioshock 2
                        2.Far Cry
                        3.Crysis Complete
                        4.GTA Classic
                        5.Call of Duty Modern Warfare 2

เป้าหมายรองก็
                        Mass Effect
                        Mass Effect 2

Comment

• Originally posted by Chonkie View Post
                          กล่องใหญ่ดี ไม่จัด AC : Brotherhood ด้วยละท่าน อิอิแบบ CE ผมชอบโมเดลที่มันให้มาอะ
                          แฮ่ๆๆ อยากได้เหมือนกันครับผม แต่รอของ PC ครับ ฮิฮิ

Originally posted by karas100 View Post
                          แหมะๆ ท่านchelseazaz เด่วนี้กระหน่ำหลายเกมติดกันเลยนะครับอิอิ เงินเหลือกระซิบมาบอกกันได้นะคร้าบ 55

ปล.เดี๋ยวรอชมภาพเป็นอาหารตาเช่นเคยครับ lol
                          ฮ่าๆๆ ซะงั้นๆ ฮิฮิ อยากบอกว่าราคา 2 เกมส์นี้ไม่ได้ราคาแพงขนาดนั้นครับผม ฮิฮิ ผมซื้อตอนที่ลดพอดีครับช่วงนี้

ปล.กำลังจะลงมือแกะกล่องละครับผม เพิ่งอาบน้ำเสร็จ แบตมือถือเต็มพอดี

Comment

• เดี๋ยวพรุ่งนีเมาชมกล่องครับอิอิ พอระบุได้มั้ยอะครับว่า 2 เกมนี่เท่าไหร่หรอครับช่วงลดที่ว่ามาอิอิ อยากรู้ว่าราคานอกกับบ้านเราต่างกันกี่ขุม lol
                            Last edited by karas100; 17 Dec 2010, 03:30:48.

Comment

• จัดให้แล้วครับผม ห้อง Preview Review ครับผม ฮ่าๆๆ

Comment

• มีเรื่องให้ใช้เงินเยอะแฮะ

คริสมาส ท่าทางจะเสีย ให้กับ steam เยอะแน่ๆ เดี๋ยวกุมภา

จะไปฮ่องกง อีก แล้วจะเอาที่ไหนไปใช้ละเนี่ย

มีใครให้ผมกู้ก่อนมะครับ 55+

Comment

Working...
                                X