Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by wt25044 View Post
    Zest ลด ME2 CE เหลือ 999 เอาไงดีวะเรา
    รู้งี้ไม่น่าซื้อแบบธรมมดา 799 เลยอ่ะ ToT

Comment

• ME1-2 นี่ Open World หรือเปล่าครับ
      หรือขอบเขตการไปนู่นนี่คล้ายๆ DAO ฮะ
      Last edited by ๐NaivEUseR๐; 17 Dec 2010, 15:57:06.

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
        ME1-2 นี่ Open World หรือเปล่าครับ
        หรือขอบเขตการไปนู่นนี่คล้ายๆ DAO ฮะ
        เหมือน DA : O ครับ แต่โดยส่วนตัวผมว่า Mass Effect 2 สนุกกว่าและเท่กว่า(ขอโทษแฟนๆ DA : O ด้วยครับ)

PGM นี้แสบใช่ได้เลยแฮะ
        Last edited by CannavaroJ; 17 Dec 2010, 18:46:54.

Comment

• DA:O ยังไม่ได้ลองเล่นเลยอิอิเห้นมีฉาก Y แบบชาย/ชายด้วย -.-

ปล.Mass Effect สนุกมากครับผมเล่นครั้งแรก 2 ฮะเดี๋ยวมีทรัพย์เมื่อไหร่ว่าจะจัด CE แน่นอนเพาะมันลดเหลือพันเดียวละอิอิ

เพิ่มหน่อยอิอิ แนะนำเลยครับ Mass Effect มันเป้น TPS+RPG ไปในตัวครับ ใครที่ไม่ชอบแบบ RPG จ๋าสามารถหาเกมนี้มาเล่นได้เลย><" แถมเล่นได้นานอิอิเพราะถ้าอยากจบแบบ Good End ต้องหลายวันหน่อย =w=
          Last edited by karas100; 17 Dec 2010, 17:54:19.

Comment

• ME2 CE ราคายั่วกิเลสซะจริงๆ PGM ก็ลดตามนะครับแก้ไขราคาวันนี้เลยเหลือ 990 บาทถูกกว่า Zest 9 บาท ฮ่าๆ

http://www.pgm.everything.co.th/foru....php?topic=8.0
            Last edited by Momo; 17 Dec 2010, 18:26:02.

Comment

• ME2 CE ไปสืบจาก Zest พระราม 2 แล้ว เขาบอกลดรับคริสต์มาส เพิ่งลดราคาวันนี้ด้วย lol แต่ข่าวเศร้าคือหมดคริสต์มาสราคาจะเท่าเดิม T T เก็บตังไม่ทันง่า

Comment

• ตอนนี้ GTA 4 มีใครเอาRetail ที่เป็น 3 ภาคในกล่องเดียวมาขายหรือยังครับ

Comment

• Mass Effect เป็นเกมส์ที่ต้องใช้ภาษามากไหมครับ

เคยลองเล่นแล้ว ตอบคำถามอย่างมั่วอ่ะ

ส่วน DOA : O นี่เป็นยังไงครับ รู้จักแต่ไม่เคยเล่นเลย

Comment

• เมื่อกี้เล่น GTA : EFLC ออนไลน์กับท่านเค ท่านชง และ คนอื่น ๆสนุกมาก

Last edited by Nazio311; 17 Dec 2010, 23:38:42.

Comment

• อยากเล่น gta กับข้างบนจังครับ

แต่ผมอยากได้ แบบกล่องอะ ไม่รู้จะหาซื้อที่ไหนดี

T_T

Comment

• Originally posted by Momo View Post
                        ME2 CE ราคายั่วกิเลสซะจริงๆ PGM ก็ลดตามนะครับแก้ไขราคาวันนี้เลยเหลือ 990 บาทถูกกว่า Zest 9 บาท ฮ่าๆ

http://www.pgm.everything.co.th/foru....php?topic=8.0
                        แค่ส่งฟรีอีเอมเอสนะ หุหุ มีแวว
                        ถ้าลองเดโม่แล้วชอบละก็....
                        อรึ๋ยยย

Comment

• อยากซื้ออะ me2 ce แต่ไม่เก่งภาษาแฮะ

Comment

• Originally posted by clashpotte View Post
                            Mass Effect เป็นเกมส์ที่ต้องใช้ภาษามากไหมครับ

เคยลองเล่นแล้ว ตอบคำถามอย่างมั่วอ่ะ

ส่วน DOA : O นี่เป็นยังไงครับ รู้จักแต่ไม่เคยเล่นเลย
                            ME2 เอาจริงๆเล่นมันจะมีทริคในการตอบครับ(แต่ถ้าแปลออกก็ดีเพราะเนื้อเรื่องมันสนุกจริงๆ) ส่วนมากคำถามที่อยู่ด้านบนจะเป็นด้าน Paragon(+) ครับ ส่วน ด้านล่างจะเป็น Renegade (-) ภาษาในเกมผมว่าไม่ยากมาก ส่วนภาคหนึ่งผมไม่รู้นะไม่เคยเล่น

ส่วน DAO ก็สนุกครับแต่ถ้าไม่ใช่แฟน RPG จริงๆอาจมีง่วงครับตอบคำถามค่อนข้างเยอะและการตอบก็มีผลต่อเนื้อเรื่องค่อนข้างเยอะกว่า ME 2 บางทีมันมากเกินจนผมเบื่อเหมือนกันต้องกดข้ามๆไป ถ้าให้เปรียบ ME2 เหมือนดูหนังแต่ DAO เหมือนอ่านนิยายครับ แต่ก็สนุกทั้งคู่นะ

Comment

• Originally posted by Momo View Post
                              ME2 เอาจริงๆเล่นมันจะมีทริคในการตอบครับ(แต่ถ้าแปลออกก็ดีเพราะเนื้อเรื่องมันสนุกจริงๆ) ส่วนมากคำถามที่อยู่ด้านบนจะเป็นด้าน Paragon(+) ครับ ส่วน ด้านล่างจะเป็น Renegade (-) ภาษาในเกมผมว่าไม่ยากมาก ส่วนภาคหนึ่งผมไม่รู้นะไม่เคยเล่น

ส่วน DAO ก็สนุกครับแต่ถ้าไม่ใช่แฟน RPG จริงๆอาจมีง่วงครับตอบคำถามค่อนข้างเยอะและการตอบก็มีผลต่อเนื้อเรื่องค่อนข้างเยอะกว่า ME 2 บางทีมันมากเกินจนผมเบื่อเหมือนกันต้องกดข้ามๆไป ถ้าให้เปรียบ ME2 เหมือนดูหนังแต่ DAO เหมือนอ่านนิยายครับ แต่ก็สนุกทั้งคู่นะ
                              ขอบคุณครับ

L4D2 อัพเดทอีกแล้วฮ๊าบ

Comment

• DiRT2 มัลติสนุกงะ พรุ่งนี้เจอกันครับ

Comment

Working...
                                X