Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by clashpotte View Post
    ดูดของเพื่อน !!
    คุณพระ!!!

Comment

• 100% สักทีไม่ชอบจริงไม่ทนทำนะนี้

Comment

• Originally posted by clashpotte View Post
        ผมดูดไม่ดูดก็ตังท่าเดิมครับ

อมของเพื่อน !!

Comment

• คลับนี้แม่งเกย์ชัดๆ

Comment

• Originally posted by Sonni View Post
            เหลือ 4.99$ ค่อยว่ากันเกมส์นี้
            ซื้อมาเล่น online เล่นได้พักเดียวเบื่อไม่คุ้มเลย
            coh2 ขนาด beta ยังเล่นไปจนคุ้มค่าจองยังไม่เบื่อ

Comment

• Originally posted by zeron View Post
              ซื้อมาเล่น online เล่นได้พักเดียวเบื่อไม่คุ้มเลย
              coh2 ขนาด beta ยังเล่นไปจนคุ้มค่าจองยังไม่เบื่อ
              ช่ายยยยย เกมส์นี้ยังไงก็โดนแน่ๆ

Comment

• Originally posted by cakezengwa View Post
                Originally posted by Raidmax_K View Post
                คุณพระ!!!
                แต่ละคน

Comment

• ท่านเวย์เล่นได้ไงหว่า ผมเล่นMOHWมาเดือนกว่าละยังไม่จบเบย -_-"

Comment

• Originally posted by Sonni View Post
                    ท่านเวย์เล่นได้ไงหว่า ผมเล่นMOHWมาเดือนกว่าละยังไม่จบเบย -_-"
                    MOHW ผมก็ยังไม่จบครับ ค้างที่ฉากขับรถนั้นละครับ รู้สึกเบื่อเลยเลิกไปก่อนมาเล่นเกมอื่นแทน ช่วงเวลา 1 เดือนที่ผ่านมาหลังจากได้เล่น MOHW ผมจบไปแค่ 2 เกมเองครับ RAGE กับ CoJ : Gunslinger บวกหนังอีก 3 เรื่อง(Dark knight RISE, Cloud Atlas และ Last stand) ส่วนเวลาที่เหลือทำแต่งานอย่างเดียวเลย

ปล.Cloud Atlas นี้แนะนำให้หามาดูมากๆ ผมโชคดีที่ได้ไปอ่าน FB พี่เดี่ยวไม่งั้นไม่รู้จักเรื่องนี้แน่ๆ บทเรื่องนี้ดีมากๆ ถึงจะมีช่วงที่เป็นจุดบอดของเนื้อเรื่องอยู่บ้าง แต่โดยรวมแล้วสุดยอดมากๆ 3 ชั่วโมงกับเงิน 179 บาทที่เสียไปไม่เสียดายแม้แต่น้อยเลยละครับ

Comment

• Cloud Atlas ผมดูแล้วหลับไปตื่นมาอีกทีหนังจบแล้ว ตอนที่ดูตามเนื้อเรื่องไม่ทันเลย มันเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา สงสัยไม่เหมาะกับหนังแนวนี้ ใครพอจะมีเนื้อเรื่องให้อ่านคร่าวๆบ้างครับ

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                        MOHW ผมก็ยังไม่จบครับ ค้างที่ฉากขับรถนั้นละครับ รู้สึกเบื่อเลยเลิกไปก่อนมาเล่นเกมอื่นแทน ช่วงเวลา 1 เดือนที่ผ่านมาหลังจากได้เล่น MOHW ผมจบไปแค่ 2 เกมเองครับ RAGE กับ CoJ : Gunslinger บวกหนังอีก 3 เรื่อง(Dark knight RISE, Cloud Atlas และ Last stand) ส่วนเวลาที่เหลือทำแต่งานอย่างเดียวเลย

ปล.Cloud Atlas นี้แนะนำให้หามาดูมากๆ ผมโชคดีที่ได้ไปอ่าน FB พี่เดี่ยวไม่งั้นไม่รู้จักเรื่องนี้แน่ๆ บทเรื่องนี้ดีมากๆ ถึงจะมีช่วงที่เป็นจุดบอดของเนื้อเรื่องอยู่บ้าง แต่โดยรวมแล้วสุดยอดมากๆ 3 ชั่วโมงกับเงิน 179 บาทที่เสียไปไม่เสียดายแม้แต่น้อยเลยละครับ
                        เดี๋ยวหาเวลาไปดูดีกว่า

Originally posted by cakezengwa View Post
                        Cloud Atlas ผมดูแล้วหลับไปตื่นมาอีกทีหนังจบแล้ว ตอนที่ดูตามเนื้อเรื่องไม่ทันเลย มันเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา สงสัยไม่เหมาะกับหนังแนวนี้ ใครพอจะมีเนื้อเรื่องให้อ่านคร่าวๆบ้างครับ
                        แหมมมมมมมมมมมมม่!!!!!!!!!!!!!!!!!! นี่ถ้าไปกับ ญ ละก็ หนังคงไม่ได้ดูสินะ

Comment

• Originally posted by cakezengwa View Post
                          Cloud Atlas ผมดูแล้วหลับไปตื่นมาอีกทีหนังจบแล้ว ตอนที่ดูตามเนื้อเรื่องไม่ทันเลย มันเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา สงสัยไม่เหมาะกับหนังแนวนี้ ใครพอจะมีเนื้อเรื่องให้อ่านคร่าวๆบ้างครับ
                          จ้องดูอย่างน้อย 3 รอบถึงจะรู้เรื่องหะ

Comment

• The Elder Scrolls IV: Oblivion สนุกมั้ยครับเกมนี้ พอดีเคยเล่นแต่ภาค Skyrim อ่ะครับชอบมากๆ อยากถามว่าเกมนี้บน Steam มี Work Shop มั้ยครับ แบบลง Mod ไรพวกเนี้ยอ่ะครับ เห็นลด เหลือ 6 ดอลกว่าๆ น่าสนใจดีครับ

Comment

• Originally posted by tanawat01 View Post
                              ต้องดูอย่างน้อย 3 รอบ ก็คบไม่ได้ครับ

Comment

• Originally posted by Billonel View Post
                                The Elder Scrolls IV: Oblivion สนุกมั้ยครับเกมนี้ พอดีเคยเล่นแต่ภาค Skyrim อ่ะครับชอบมากๆ อยากถามว่าเกมนี้บน Steam มี Work Shop มั้ยครับ แบบลง Mod ไรพวกเนี้ยอ่ะครับ เห็นลด เหลือ 6 ดอลกว่าๆ น่าสนใจดีครับ
                                ไม่มีWork Shopครับ แต่หาMODมาลงได้หาโหลดเอา

Originally posted by jammai View Post
                                3ก้๊ก หราาาาาลุง

Comment

Working...
                                X