Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟังดูแล้วเศร้าแหะ หนทางเป็นนักบินยังอีกยาวไกล

Comment

• Originally posted by thaw7501 View Post
      แค่บินขึ้นก็โดนพวกที่เขาเล่นมาก่อนแล้วมีจรวจสอยร่วงแล้วครับ -*- จะเอาอะไรไปสู้ ปืนกล กับ จรวจ
      ใช้ๆผมบินได้แว๊บเดียวโดนอะไรยิงล่วงยังไม่รู้เลย บินๆไปบึ้ม ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด โดดล่ม

Comment

• Originally posted by clashpotte View Post
        ท่านต๊อบบอกทาง LIVE SUPPORT เลย

ผมจัดไปเมื่อวาน โทรไปตอนสาย โอนตอนเที่ยง ยืนยันตอนบ่าย
        Live support มันไม่ว่างเลยครับ พิมพ์ไปไม่มีคนตอบเลย มันบอก Away หรือ Busy เนี่ยแหละจำไม่ได้

อยากเล่น BF3 แล้ว มีแผ่นแต่ยังไม่ลง รอ ซื้อคอมใหม่อยู่คาดว่า น่าจะวันศุกร์เพราะไม่รุ เงินเดือนจะเข้าเมื่อไหร่ T_T

Comment

• มีใครเป็นแบบผมมั่งครับ
          ทำไมโหลดเกมจาก steam มันช้าจังครับ โหลด MW1 มาลองเล่นดูวิ่ง 60 kb/s เอง น่าจะให้ไวๆ เหมือน Origin มั่งอะ
          แบบนี้เวลา MW3 ออกคงต้องไปหาโหลด Retail DVD มารอไว้ก่อนแล้วหล่ะ -*-

Comment

• ^
            ^
            ^

สงสัยเพราะน้ำท่วม เน็ตเลยเน่า
            ตอนนี้เน็ต True วิ่งเต็มที่ 17-100kb ครับ

Comment

• ผมวิ่ง400-600นะ TOT 6 mb

Comment

• Originally posted by detonator View Post
                ยิงรถถังไว้ปลดล็อกจรวดก่อนแรกๆไล่ยิงรถเล็กๆ กับเครื่องบินแล้วก็ ฮ. ไป ผมเลิกขับ jet ไปละขับทีไรเหมือนบินชมวิวทุกที
                ผมเป็นอีกคนที่ขับเจ็ทแล้วไม่เคยยิงอะไรได้เลย T_T"

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                  อยากขับเครื่องบินใน BF3 เป็นเห็นคลิปคนขับเป็นอย่างเท่เลย TwT
                  ผมได้ไปถึงรีโหลดเร็วละพอดีตอนที่เก็บ ir flare ผมขับเจ็ตไปชนฮ.แล้วได้road kill+disabled+destroy+triple kill

Comment

• Originally posted by KULULULABO View Post
                    ผมได้ไปถึงรีโหลดเร็วละพอดีตอนที่เก็บ ir flare ผมขับเจ็ตไปชนฮ.แล้วได้road kill+disabled+destroy+triple kill
                    วิธีนี้น่าสนใจดี ถ้าติด c4 ด้วยจะระเบิดแรงขึ้นเปล่าหว่า จะทำ jet bomb ละ

Comment

• เห็นตั้งกันเยอะมากมายเลย Trailer GTA V ฮ่าๆๆ เอามาฝากทางคลับครับผม

อัพเดตภาพใหม่ของ max payne 3

Comment

• แหล่มมาก GTA

Comment

• ไฟล์เกมใน Steam หาย ทำไงอ่ะครับ

อยู่ดีๆหายไป 7GB จาก 11GB เหลือแค่ 4GB อย่าบอกนะว่าต้องมานั่งโหลดใหม่

ยังไม่ทันได้เล่นเกมใน Steam เลย T_T

บ้านก็น้ำท่วม เน็ตก็ไม่มีไรเล่น

Comment

• GTA5 เนื้อที่กี่ GB ล่ะเนี่ย ภาพเทพขนาดนี้ 50GB เลยรึป่าว??

Comment

• ย้อนอดีต Modern Warfare กันอีกครั้ง ก่อนเล่น MW3

BORKED

Comment

• หมุนเงินไม่ทันเลยครับช่วงนี้ -0-
                                mw3 990 ก็ล่อตาล่อใจ skyrim นี่ก็แฟนบอยไม่จัดก็ยังไงอยู่
                                นึกย้อนไปแล้วเสียใจจริงๆที่จัด rage ไม่ได้เสียใจเพราะเกมไม่ดีแต่เสียใจเพราะเล่นไม่ได้ TwT

Comment

Working...
                                X