Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by CannavaroJ View Post
    แจก Steam Key ตัดหน้า Halloween ครับ PM มาได้เลย
    ผมรับ The Darkness 2 ไปแล้วนะครับ ขอบคุณพี่เวย์มา ณ ที่นั่นด้วยนะครับ

Comment

• Originally posted by cakezengwa View Post
      ผมรับ The Darkness 2 ไปแล้วนะครับ ขอบคุณพี่เวย์มา ณ ที่นั่นด้วยนะครับ
      ไอ้เราก็นึกว่าใครปาดหน้าเอาไป

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
        แจก Steam Key ตัดหน้า Halloween ครับ PM มาได้เลย
        ขอคุณสำหรับ WHISPERING WILLOWS ครับ
        Last edited by UNzeROg; 25 Oct 2014, 20:40:52.

Comment

• Originally posted by Sonni View Post
          ไอ้เราก็นึกว่าใครปาดหน้าเอาไป
          555 เปิดมาเจอตอน 14.20 พอดีครับพี่พจน์

Comment

• เป็น key ลดราคาเกมส์ใช่ป่าวครับ มีใครอยากได้บ้างมั้ยครับ

Comment

รับ MELTDDOWN มาแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

รับ Zenbound2 ไปแล้วนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

• Clear เกม The Evil Within แล้วครับใช้เวลาเล่นรอบแรกแบบกล้าๆกลัวๆไป 17ชั่วโมงเกือบจะพอดิบพอดี ตายไปอีก 97 ครั้ง

เนื้อเรื่องจบงงจริงๆถ้าคนที่เล่นแล้วไม่ค่อยได้ใส่ใจจะไม่รู้เลยว่าตกลงมันอะไรยังไง วันนี้พยายามไปหาข้อมูล+ดูโน่นนี่มาจนเข้าใจมันทั้งหมดแล้ว(เสียที)

ปล.มีคนเคยบอกว่าถ้าผมจบเกมแล้วให้มาเล่าปมให้ฟังหน่อย เอาเป้นว่าเดี๋ยวผมจะมาถมเทา ให้อ่านนะครับว่าสรุปเนื้อเรื่องมันเป็นมายังไงอันนี้จะเป็นสปอยเต็มรูปแบบ ถ้าใครที่อยากรู้ว่าอะไรยังไงขอให้รอติดตามนะครับ ส่วนใครที่ไม่ชอบสปอยก็ไม่ต้องรอนะครับ ขอเวลาเรียบเรียงก่อน

Edit
                  จริงๆจะบอกว่าเก็ทเลยก็ยังไม่ถูกซะทีเดียวสิเนอะ เพราะมันมี DLC อีกเอาเป็นว่าส่วนที่ผมเข้าใจน่าจะเป็นแค่เนื้อเรื่องของเกมแบบเพียวๆนะครับ เพราะเกมเหมือนจะยังค้างๆคาๆอยู่ จบเหมือนหนังสยองขวัญทั่วไปมากๆคือเหมือนจะเคลียร์แต่ไม่เคลียร์ ;A;
                  Last edited by karas100; 26 Oct 2014, 18:32:01.

Comment

• ช่วงนี้ผมตาบอดนะ คงเล่นเกมได้ไม่สะดวกเท่าที่ควร

Comment

• Originally posted by jammai View Post
                      ช่วงนี้ผมตาบอดนะ คงเล่นเกมได้ไม่สะดวกเท่าที่ควร
                      จะบอกว่ามีความรักก็ตรงเกินไป

Comment

• Originally posted by cakezengwa View Post
                        จะบอกว่ามีความรักก็ตรงเกินไป
                        บอกตรงๆ ได้ไง... ก็อาม่าไม่ให้สกาาาาาา

Comment

• ได้มีโอกาศเล่น Clear Sky แล้วไม่ประทับใจเท่าไหร่เลยแหะ คนที่จะเล่น S.T.A.L.K.E.R. เล่นแค่ SoC กับ CoP พอนะครับ 2 ภาคนั้นยอดเยี่ยมสุดๆ (แต่ถ้าเล่นได้แค่ภาคเดียว ผมคงแนะนำ CoP + Merge Mod 2014 หรือ Misery 2.0 เป็นคำตอบสุดท้าย) ส่วนภาค Clear Sky ข้ามไปเลยดีกว่าครับ ไม่ค่อยเวิร์คเท่าไหร่ออกกลางๆ ไปทางห่วยเลยด้วยซ้ำ

ลองเล่น Timeshift ไปหลังจากที่ได้มาในราคาไม่ถึง 80 บาทเมื่อไม่นานมานี้ ต้องบอกว่าอารมณ์ประมาณ Singularity, Spec Ops : The Line และ Darkness 2 เป็นเกม Underrate แบบสุดๆ อีกเกม พวกลูกเล่นเวลาของมันใช้ในทั้ง Gunplay และแก้ Puzzle ก็ทำได้ไม่น่าเกลียดเลย ถ้าใครอยากเล่น FPS แบบยิงกันกระจายมีแก้ปริศนานิดหน่อยแนะนำเลยครับ

Last edited by CannavaroJ; 27 Oct 2014, 10:41:32.

Comment

ลองเล่น Timeshift ไปหลังจากที่ได้มาในราคาไม่ถึง 80 บาทเมื่อไม่นานมานี้ ต้องบอกว่าอารมณ์ประมาณ Singularity, Spec Ops : The Line และ Darkness 2 เป็นเกม Underrate แบบสุดๆ อีกเกม พวกลูกเล่นเวลาของมันใช้ในทั้ง Gunplay และแก้ Puzzle ก็ทำได้ไม่น่าเกลียดเลย ถ้าใครอยากเล่น FPS แบบยิงกันกระจายมีแก้ปริศนานิดหน่อยแนะนำเลยครับ[/SIZE]
                            เกมนี้เล่นจบไปเมื่อ 6-7 ปีก่อน เป็นหนึ่งในเกมชื่อไม่ดังที่ผมว่าสนุกมากกว่าเกมชื่อดังหลายเกม แนะนำเหมือนกันครับ

เห็นท่านเวย์แจกแล้วสงสัยคงต้องเอามาแจกมั่งเร็วๆนี้ ใครพลาด The Darkness II ไปผมก็มีนะครับ แต่ตอนนี้ไม่ให้จองนะ

Comment

• Originally posted by jammai View Post
                              ช่วงนี้ผมตาบอดนะ คงเล่นเกมได้ไม่สะดวกเท่าที่ควร
                              ชิ!!!หมั่นไส้ อิจฉาคนมีความรัก
                              Last edited by Sonni; 27 Oct 2014, 14:30:51.

Comment

• Stalker นี่มันเป็นเกมแนวที่ต้องประหยัดกระสุนหรือเปล่าอ่ะครับ หรือกระสุนมีให้เรื่อยๆแบบที่ไม่รู้สึกว่าต้องประหยัดเท่าไหร่

Comment

Working...
                                X