Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Freekickgundam View Post
    sotre valve ค่าส่งเหมาจ่ายประมาณ600มั้ง แต่ระวังภาษี
    ผมเพิ่งซื้อของbioware store มาค่าส่งDHLพันนึงแนะ โดนภาษีอีก600 ค่าธรรมเนียมอีก200 อ้วกเลย
    อยากได้หมวกกับเสื้อ ราคารวม 1200 แต่จากที่ท่านว่าผมต้องจ่ายอีกเกือบ 2000 งั้นผมไม่เอาดีกว่า T___T

Comment

• gog.com แจกเกมฟรีนะครับ
      ไปทำแบบสอบถามแล้วจะได้เกมในอีกอาทิตย์ถัดไปครับ
      http://www.gog.com/news/gogcom_annua..._game_for_free

Comment

• Originally posted by Narok_Away_G View Post
        gog.com แจกเกมฟรีนะครับ
        ไปทำแบบสอบถามแล้วจะได้เกมในอีกอาทิตย์ถัดไปครับ
        http://www.gog.com/news/gogcom_annua..._game_for_free
        ขอบคุณสำหรับข่าวครับอิอิชอบของฟรี +w+

ปล.ว่าแต่มีมใครพอจะซื่อ BF3 พรีเมียมยัดลงไอดีให้ผมได้บ้างไหมครับ เดี๋ยวผมให้ไอดีกับพาสเวิร์ดไปก็ได้เน้อ 1590 อยากได้ TwT

Comment

• ไม่รู้ช้าไปมั้ย แต่ขอเข้าร่วมด้วยคน เพิ่งใช้ steam มาได้ไม่นาน (ประมาณ 1 เดือน) มีเกมส์ 2-3 เกมส์เอง จะพยายามซื้อของแท้ครับ

Comment

• Originally posted by [aom]club View Post
            อยากได้หมวกกับเสื้อ ราคารวม 1200 แต่จากที่ท่านว่าผมต้องจ่ายอีกเกือบ 2000 งั้นผมไม่เอาดีกว่า T___T
            ภาษีนี่แล้วแต่ดวงครับผมสั่งCDเพลงอนิเมะมาหลาย10แผ่นไม่เคยโดน แต่เสื้อนี่ครั้งเดียวโดนเลย
            ผมไม่แน่ใจว่าvalve เค้าบังคับส่งกับเอกชนมั้ย ถ้าส่งairmail ธรรมดาก็ถูก อาจไม่คิดค่าส่งเลยด้วยซ้ำแต่นานหน่อยเผลอๆเดือนนึงได้

Comment

• Originally posted by SuKy View Post
              ไม่รู้ช้าไปมั้ย แต่ขอเข้าร่วมด้วยคน เพิ่งใช้ steam มาได้ไม่นาน (ประมาณ 1 เดือน) มีเกมส์ 2-3 เกมส์เอง จะพยายามซื้อของแท้ครับ
              ถ้าจะเข้าต้องโพสรูปตามกติกาครับดูที่หน้าแรกอะครับ แต่ว่าตอนนี้ประธานคลับหายตัวไปอย่างไร้ร่องรอยซะแล้ว 555

Comment

• Originally posted by Sufad View Post
                ผมเป็นครับ อาการเหมือนกันเนี่ยแหละซื้อมาจาก steam เพื่อนผมบางคนก็เป็นบางคนก็ไม่เป็น วิธีแก้นะครับลบทิ้งแล้วไม่ต้องลงใหม่ครับ
                ไม่ต้องลงใหม่ ไม่ต้องเล่นสินะครับ -.-

ของผมซื้อกล่องครับ

Comment

• Originally posted by Sonni View Post
                  ถ้าจะเข้าต้องโพสรูปตามกติกาครับดูที่หน้าแรกอะครับ แต่ว่าตอนนี้ประธานคลับหายตัวไปอย่างไร้ร่องรอยซะแล้ว 555
                  ผมพบร่องรอยแมวบอมน่ะครับ แต่กระผมไม่ทราบว่าจะตามกลับมาอีท่าไหนดี

Comment

• ประธานติดหญิงสินะ

Comment

• - -* เล่นไปเล่นมาชักติด....
                      ระวังทางที่สำรวจจะค้นพบผู้คน....ซึ่งเราสามารถเลือกช่วย หรือ ปล่อยผ่านได้....โดยแต่ละคนจะขอ item จากเรา....เช่น ชุดปฐมพยาบาล...เหล้า....บุหรี....เริ่มเห็นความจำเป็นในการเดินสำรวจแผนที่ละ

ที่สำคัญคือเราไม่สามารถเดินบนพื้นดินนานๆได้ เนื่องจากจะหายใจเอาฝุ่นเข้าไปเต็มปอด.....ต้องปีนขึ้นที่สูง...จนกว่าจะได้หน้ากากกันสารพิษมา

ปล. ตอนนี้ปรับมาเล่น easy แล้ว.....survivor....หลังๆ....ยากเว่อๆ...-*-

Comment

• Originally posted by SuKy View Post
                        ไม่รู้ช้าไปมั้ย แต่ขอเข้าร่วมด้วยคน เพิ่งใช้ steam มาได้ไม่นาน (ประมาณ 1 เดือน) มีเกมส์ 2-3 เกมส์เอง จะพยายามซื้อของแท้ครับ

...กรุณาแปะชื่อเกมส์และใส่ชื่อตามหน้าแรกนะครับ เท่านี้ท่านก็ได้เป็นขาร็อคแล้วครับ

Comment

• Zest มีให้ Pre The Elder Scrolls V : Skyrim ในราคา 799 น่ะครับ

https://www.zest.co.th/content/view/id/10164/

Comment

• ขอเข้าคลับด้วยคนครับ... จริงๆก็มาด้อมๆมองๆแถวนี้นานแล้วล่ะฮะ
                            แต่เพิ่งจะได้มาขอเข้าร่วม

Screen Shot 2555-09-11 at 10.45.05 AM.jpg

ชื่ออาร์มนะครับ : )

Comment

• Originally posted by SoShi9z View Post
                              ขอเข้าคลับด้วยคนครับ... จริงๆก็มาด้อมๆมองๆแถวนี้นานแล้วล่ะฮะ

[ATTACH=CONFIG]1928563[/ATTACH]

ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• Originally posted by SoShi9z View Post
                                ขอเข้าคลับด้วยคนครับ... จริงๆก็มาด้อมๆมองๆแถวนี้นานแล้วล่ะฮะ

[ATTACH=CONFIG]1928563[/ATTACH]

ยินดีต้อนรับครับ แอบเห็นว่ามี Dungeon Defender ด้วย สนใจมา Co-op กันไหมครับ

Comment

Working...
                                X