Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยโหลดอันนี้ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยโหลดอันนี้ช่วยด้วยครับ

ftp://203.144.132.18/pub/Audition/Ma...NPATCH6061.zip
    โหลดแล้วแตกไฟล์จะมี Folder ชื่อว่า abm ช่วยทำเป็น zip ไฟล์แล้วอัพใส่
    เว็บอัพโหลดในไทยด้วยครับ

ผมโหลดมาแล้วบางที size มัน 27MB บางที 47MB โหลดมาแล้วก็แตกไฟล์ไม่ได้

ขอบคุณครับ
    NET56K

ไฟล์ แพชหรือไฟอ่ะไรเหลอครับถามไว้ก่อน

Comment

ดันไป ใช้ 56K เหมือนกันครับ
      รอท่านที่ใช้เน๊ตเทพๆ ละกัน นครับท่าน

Comment

น่าเห็นใจ งั้นผมโหลดให้ละกัน ขอเวปฝากไฟล์ด้วยครับ

Comment

อีก5นาที ทอง

Comment

ไฟล์แพชครับ อัพให้เฉพราะ folder adm นะครับ

Comment

อ้าวมีครโหลดให้แล้วเหลองั้นผมถอย

Comment

ผมโหลดเสร็จละ zip พร้อม ขอเวปฝากไฟล์ด้วย

Comment

http://www.uploadtoday.com/download/...6c159ed51dac0e

Comment

upload.mthai.com
                    uploadtoday
                    upload.siamza.com
                    เอาอันไหนก็ได้นะงับ

ขอบคุณมากๆๆครับครับ

Comment

โหลดได้รึปล่าวครับ ตอบด้วยก็ดี

Comment

ได้ครับกำลังโหลด ได้ 6 % ละขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                          น่าเห็นใจ งั้นผมโหลดให้ละกัน ขอเวปฝากไฟล์ด้วยครับ
                          คุณเป็นคนดีมีน้ำใจมากผมขอยกย่องครับ...........

Comment

Working...
                          X