Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเล่นpbไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเล่นpbไม่ได้ครับ

ของผมwin7 32bit spec i5 nvidia gt435 1gb ddr3 dx11
    ลงใหม่ไป2รอบมันก็ขึ้นแบบนี้ ลงโปรแกรมที่เป็นทำให้วิน7เลนเกมได้เหมือนxpก้ไม่ได้

ผมเดาว่าท่านใชโน๊ตบุ็คเล่นใช่มัยครับ

แล้วถ้าใช่ให้ ลองปิดไวเรส แล้วหาสายเลนมาต่อดู แล้วลองดูว่าเล่นได้มัย

ถ้าได้.............แล้วจะมาบอกต่อว่าทำไง

Comment

Originally posted by ting1820 View Post
      ผมเดาว่าท่านใชโน๊ตบุ็คเล่นใช่มัยครับ

แล้วถ้าใช่ให้ ลองปิดไวเรส แล้วหาสายเลนมาต่อดู แล้วลองดูว่าเล่นได้มัย

ถ้าได้.............แล้วจะมาบอกต่อว่าทำไง
      ใช้สายแลนแล้วได้เลยครับ แล้วถ้าผมไปข้างนอกแลเวใช้ไวเลสเล่นจะได้ไหมครับ

Comment

Working...
      X