Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าล่ะครับ!!!! เรื่อง ซิ้งการ์ดจอกับ SLI รุ่นเก่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าล่ะครับ!!!! เรื่อง ซิ้งการ์ดจอกับ SLI รุ่นเก่า

พอดีได้การ์ดจอมาคู่นึงอ่ะครับ จะเปลี่ยนซิ้งให้มัน ปัญหามันอยู่ตรงนี้ครับ
    บอร์ดผมมันเป็น SLI แบบ***งกันแค่รูเดียวอ่ะครับ
    ตอนแรกเล็งๆVF900 ของ zalman ครับแต่ พอดูไปดูมาหลังบอร์ดมันมีน๊อตตัวเบอเริ่มเลยครับ
    HR-03 รุ่นแรกเอาซิ้งไปอยู่ด้านบนก็ไม่ได้ครับติดซิ้งCPU
    เลยอยากจะถามดังนี้
    1.) VF900 สามารถใส่ได้โดยที่ พัดลมตัวบน ไม่ฟันน๊อต ตัวล่าง หรือไม่
    2.) มีซิ้งตัวอื่นแนะนำไหมครับ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับผม!!!!
    Last edited by เสือไรเฟิล; 13 Oct 2007, 07:41:58.

จำไม่ได้แล้วว่า DFI มันกี่ช่อง..
    Last edited by numz; 1 Aug 2009, 11:58:36.

Comment

ถ้ากลัวเรื่องฟันตัวล่าง vf1000led ก็น่าเล่นนะคับ มันมีน็อตแบบเล็ก สำหรับ SLI แถมมาด้วย ความสูงก็เท่ากันกะ vf900 คับ (แต่หนักกว่า 200g นะ )

Comment

Originally posted by numz View Post
        จำไม่ได้แล้วว่า DFI มันกี่ช่อง..
        สุดยอดครับ ท่าน numz
        Attached Files

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
          สุดยอดครับ ท่าน numz
          เขิลนะเนี่ย

Comment

ได้ข้อสรุปแล้วครับ จะไปหา VF900 มาก่อนตัวนึงถ้ามันOK แล้วจะหามาอีก!!!
            แต่ถ้า ไม่ได้ ตัวล่างคงจะไปหา VF700 มาแหละครับ!!!

Comment

แหล่มเลย...

Comment

Working...
              X