Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหา NETDOT~2.DLL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหา NETDOT~2.DLL

โน๊ตบุคผมเล่นเกมไม่ได้เลย โปรแกรมของการ์ดจอ ดับอนาทเปิดไม่ติด

โน๊ตบุคของ A8JPของผมมีปญหามากๆครับ ตั้งแต่เรื่องบลูทูทแล้ว ตอนนี้มาถึงการ์ดจอ

ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับไอตัว rundll รึปล่าว มันเตือนตลอดเลย (ไวรัสที่ผมลงตวใหม่ kaspersky มันไปลบ

ไฟล NETDOT~2.DLL) แล้วเครื่องก็เน่าตามสเต็ป ได้ลงวินโด่ใหม่แน่ตู

ดมกลิ่นดูก็ไม่มีกลิ้นใหม้นะครับแปลกมาก

Comment

การเชื่อมต่อทุกอย่างมีปัญหาหมดเลยเดี๊ยง อ่อนชิบเป๋ง

Comment

ลองลง วินโดใหม่ยังอะคับ - -* ถ้ามีปัญหาอีกลองไปที่ 0 ดุนะคับ

Comment

โอ้ยๆๆขอวิธีลงวินโด่หน่อย ใครมีเว็บ ก็มาแบ่งผมศึกษาด่วน เครียดมากเลยเว้ย แงๆๆๆ บัดซบจริง

กำลังโหลดวินโด่อยุ่ -*- เศร้ายิ่งกว่าเสียแฟนอีก <(อย่าบอกแฟนงั้นโดนตีตาย)

Comment

-*- เวงกำลงวินโด่ม่ะเปง - -*
            1. โหลดไดร์พเวอร์เครื่องให้ครบก่อนนะคับ
            2. ไปหาแผ่นวินโดเถื่อนหรือแท้ที่แถมกะเครื่องกะได้นะคับแย้วแต่ศัทธา 555
            3. ใส่แผ่นเซ็ดให้บูทจากcd มันจะอ่านแย้วเข้าสู่การลงวินโด
            4. บูทเส็ดจะให้เลือกอินสะตอในไดร์พ...(หรือจะแบ่งปาติชั่นกะได้จากตรงนี้เยย แบ่งแย้วอย่างลืมคีเอจนะคับ)
            5. เลือกไดร์พเส็ดแย้วจะให้เลือก ฟอแมตของไดร์พว่า Fat32 หรือ Ntfs กะเลือก Ntfs (เอาแบบทำม่ะดานะคับม่ะช่าย ควิก)
            6. มันจะฟอแมด+ก๊อปปี้ฟายจนเส็ดรีสตาด
            7. รีสตาดปล่อยไปเรื่อยๆ ไม่ต้องไปทำไรกะมัน จะเริ่มลงวินโดละ+รอจะมีให้ใส่ชื่อคอม+โน้นนี้ถ้าตัวแท้จะใส่ ซีเรียว+นอนดูหรือกินข้าวกะดีนะคับ ^ ^
            8. เสร็จมันจะรีสตาดอีกรอบ และเข้าสู่วินโดนจะให้ทำล๊อกอินเล็กน้อย (ตรงที่ให้รีจิสสคิปไปเยยคับ)
            9. ลงไดร์ดเวอร์ + โปรแกรมตามสะดวก
            10. นอน 5555

Comment

ใครลงวินโด่เป็น M มาหาผมที ththui5@hotmail.com
              Last edited by nongken14947; 30 Oct 2006, 09:45:00.

Comment

Working...
              X