Announcement

Collapse
No announcement yet.

=วยด้วยครับโดนโทรจันเข้าแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• =วยด้วยครับโดนโทรจันเข้าแล้ว

โครรู้ช่วยที่จะลบมันยังไงดี มีโปรแกรมฆ่ามันบางไหมครับ ลง window ใหม่ก็ไม่หาย มันอยู่ใน ไดร์ D: อะ ไม่อยาก ฟอร์แมทเลย

ลองลงค่าย Norton แล้ว update ดูครับผมพึ่งลบได้ด้วยค่ายนี้ครับ(เก่าค่าย แมค กับ บิท)ลบยังงัยก้อไม่ได้
    ลองดูครับท่าน

Comment

บอกชื่อมันมาเดี๋ยวจัดให้ เอาแค่ชื่อเดี๋ยวจัดให้อย่างงดงามเลย

Comment

เอาใจช่วยเเล้วกันครับ ยังไม่เคยโดน
        พรุ่งนี้ก็วันจันทร์ด้วย ไม่รู้ว่าจะมีอาการยังไง เเต่อย่าให้เกิดดีกว่าครับ

Comment

ชื่อไวรัสอะไรเหรอครับ

Comment

จารอดมั้ยเนี่ย...

Comment

ชื่อ หรือ อาการ หละคับ

Comment

ไม่บอกชื่อ และอาการ ใครเค้าจะช่วยได้

Comment

เอาใจช่วยครับ

Comment

ของผมก็โดนครับถ้าจำไม่ผิดมันขึ้นว่า trojan.Bat อะไรนี่แหละครับ ไฟล์ในวินโด้ ที่มันแจ้งมี 3 ไฟล์มี
                    1.setup.bat
                    2.a0002236.bat
                    3.a0001930.bat
                    นี่แหละครับที่มันแจ้งของผม

Comment

Working...
                    X