Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ง๊าบโปรแกรมORTHOSดูยังไงเสถียไม่เสถีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ง๊าบโปรแกรมORTHOSดูยังไงเสถียไม่เสถีย

พี่ง๊าบๆๆๆๆๆๆ โปร ORTHOS ดูยังไงอ่ะว่าเสถีย ไม่ เสถีย รอ 2 ชั่วโมงๆกว่า มันดูยังไง ครับบอกที่

มันจะขึ้น เออเร้อ คับ แล้วมีเสียงเตือน แล้วให้เรากด สต็อปคับ^^

Comment

แต่ถ้าไม่เสถียรหนักๆ หรือ ร้อนจัดๆ มันก็จะรีสตาร์ทไปเลย อิอิ

ที่นับว่าเสถียรคือ รันไป 8 ชม แล้วไม่มี เออเร่อ ครับ เพราะ ส่วนใหญ่ที่ไม่มีเออเร่อตอน 2 ชั่วโมงแรกๆ อาจจะมีตอน 5-6 ชมก็ได้ครับ

Comment

อ๋อ ถ้าไม่เอ่อเร่อก้อเสถียนใช้ไมครับ ตอบด้วยน้าครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X