Announcement

Collapse
No announcement yet.

kington 1gb bus800

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• kington 1gb bus800

อันละ2000 นี้มันชิพอะไรอ่ะครับ ช่วยบอกหน่อย มันแพงแท้

ดันไปครับ
    คงต้องส่องดูที่เม็ดแรมตอนซื้อแล้ว ละครับ

Comment

ผมซื้อมาราคา 2,120 อะครับ ก็ราคาอยู่กันประมาณนี้ม่ายใช้หรอ เอหรือว่าผมยังซื้อแพงกว่าท่านอื่นอีกอะครับ
      ซื้อนานแล้วนะ

Comment

Originally posted by aekunited View Post
        อันละ2000 นี้มันชิพอะไรอ่ะครับ ช่วยบอกหน่อย มันแพงแท้
        ข้อมูลน้อยไปครับ ตอบยาก

แต่เดาว่าเป็นคิงส์ตันที่ขาย1*2กิ้ก 3500-4000ในเว็บนี้หรือเปล่า

อันนั่นเป็นD9GMHชิปเทพที่อยู่ในแรมแพงๆ

Comment

แรมบัส 800 อย่าไปหวังมากครับไม่ค่อยมีลุ้นหรอกครับยกเว้น Crucial ไม่ต้องลุ้นแน่นอนครับ

Comment

ที่ขายของ jib thanniอะไรพวกนี้นะครับ
            แพงกว่า GSkill Geill อีกคับ

Comment

Working...
            X