Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยคับถ้าผม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยคับถ้าผม...

จะเลวไปไหมถ้าผมจะถามว่าจะทำยังไงดีให้แรมมันเสียโดยไม่เสียหายและมีร่องรอย ตอนนี้ใช้SD128ของคิงตันอยู่อะคับ อยากจะพยายามทำให้มันเสียไปเคลมเผื่อจะได้256 อุอุอุ ช่วยทีนะคับ

ไดร์เป่าผม อัดลมร้อนใส่ครับ น่าจะได้

Comment

หรอคับ อืมถ้าผมไปเคลมแล้วบอกว่ามันบางทีแรมก็วิ่งปกติ128บางทีก็เหลือแค่64นี่จะฟังขึ้นมั๊ยอะคับ

Comment

Originally posted by vipersrt View Post
        หรอคับ อืมถ้าผมไปเคลมแล้วบอกว่ามันบางทีแรมก็วิ่งปกติ128บางทีก็เหลือแค่64นี่จะฟังขึ้นมั๊ยอะคับ

มีด้วยเหรอครับอาการแบบนั้น

Comment

อย่าทำแบบนี้เลยครับ

ดีเลอร์ดีๆ เคลมสินค้าเสียหายง่ายๆ ผมว่าเก็บไว้หรือให้การสนับสนุนดีกว่า ไม่งั้นต่อไปอาจจะมีเอากล้องจุลทัศน์ส่องแผงแรม หรือเอามิเตอร์วัดค่าของแรมเวลาเคลมก็ได้

ของเก่า ตกรุ่น เราก็ทำใจเถอะครับ อย่างน้อยมันก็ทนทาน รับใช้เราเต็มที่

Comment

Originally posted by vipersrt View Post
            ก็จะได้ตัวใหม่ขนาดเท่าเดิมกลับ มาครับ
            หรืออาจจะรอของ นะ แต่ถ้าเทสแรมมันไม่อยู่ในการรับประเค้าก็จะคืนของเสียให้ ใหม้เคลมไม่ได้

Comment

งืมๆขอบคุณมากสำหรับทุกความเห็นครับ

Comment

Working...
              X