Announcement

Collapse
No announcement yet.

รัน วิน Xp มันก้อค้างแล้วขึ้นหน้าจอสีฟ้าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รัน วิน Xp มันก้อค้างแล้วขึ้นหน้าจอสีฟ้าครับ

เป้นไรไม่รู้อ่ะพอรันวินXpเสดมันก้อค้างแล้วมีหน้าจอสีฟ้าครับ ช่วยด้วยน้า

เอ่อ เรื่องจอฟ้าอ่ะคับ มันจะมีรหัสของมันอ่ะ

ลองดูว่ามันรหัสอะไรอ่ะคับ แล้วมันจะพอบอกแนวทางได้ว่าเป็นเพราะอะไร

รหัสมันจะอยู่ล่างๆ หน่อยอ่ะคับ

Comment

ใจอีกครั้ง กร๊าฟฟฟฟฟฟฟ ^^

Comment

ิิBoot windows กด F8 เลือก Last know good
        ลองดูก่อนนะครับ

Comment

1เป็นที่board
          2เป็นที่RAM
          3เป็นที่HDD
          4เป็นที่การ์ดจอ
          จิงๆครับ
          วิธีแก้ ลองเปลี่ยนสลัยใส่ดูครับว่าเป็นที่อะไร
          แล้วส่งสิ่งนั้นเครม
          จากพนักงานservice comseven

Comment

Working...
          X