Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600GT A650 Spark มีปัญหาจุกจิกไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600GT A650 Spark มีปัญหาจุกจิกไหมคับ

คือว่าผมอยากจะถามว่า 8600GT A650 spark 256MB <<<<<ไอ้ตัวนี้มันมีปัญหาจุกจิกอะไรไหมครับแบบว่าไม่ค่อยเชื่อใจ Spark เห็นเพื่อนบ่นกันเยอะว่ามันชอบมีปัญหาเรื่อยเลย

เลยอยากจะขอถามคนที่เคยใช้งานหนักๆอะครับว่ามันเป็นอะไรไหมต้องส่ง เครมบ่อยไหมงับ

ผมมองว่า Spark คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปนะครับ ต้องยอมรับเรื่องหนึ่งว่า Spark เค้าเน้นเรื่องต้นทุนการผลิด แต่โอกาสมีปัญหาทั้งนั้น ทุกยี่ห้อครับ จะฟันธงเลยคงยากครับ อยากได้งานดีๆ หน่อย QC ดีๆ หน่อยก็ต้องจ่ายเพิ่มขึ้นครับ มันคงไม่ห่วยขนาดเปิด 1 อาทิตย์แล้วพังทุกตัวหรอก " มันโอกาส ทุกยี่ห้อครับ "

Comment

ก็ดีนะไม่เเพงงบน้อย ผมก็เอาพี่ป๊ากมาตลอด ประกัน2ปี ป่านนั้นของใหม่มีให้เลือกเพียบราคาลงมาเรื่อยๆ
      ปัญหาผมยางมะเคยเจอ คงเเล้วเเค่ดวง กิกก้าผมก็ใช้ละยังเคยงอเเงเลย

Comment

ปัญหาเยอะครับ ปัญหาหลักคือมันแรงเกินหน้าเกินตาพวกเดียวกันง่ะ....

Comment

ตามด้านบนครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            ตามด้านบนครับ
            ตอบเหมือนกัน

Comment

เหอๆ แรงเกินหน้าเกินตา ค่ายอื่นแต่ ราคา เบากว่าใช่มิงับ

Comment

^^^^
                แก๊งนี่มันยังงัยแฮะ เล่นเหมือนกันหมดเลยง่ะ....ต้องดูหัวขบวนหน่อยแล้วงั้น

Comment

ผมใช้ c600 ปัญหาคือใช้ไดรฟ์เวอร์ที่สูงกว่า 162.18 แล้วคล็อกไม่ได้เซ็งจริงๆ

Comment

ผมว่ามันมีปัญหาแค่ SPARK มันดูโคตรจะ โลโซ เท่านั้นเองแหละ อย่างอื่นก็ไม่เป็นไรเท่าไหร่

Comment

ขอบอกคำเดียวว่า คุ้มโคตร

ผมซื้อมาแล้ว ทำใจอยู่นาน A650 เนี่ย

เอามาปุ๊บ ลากปั๊บ ได้ 710/2060 - -แรงได้ใจเลย ลากนิ่มๆเลยอะครับ อิอิ คุ้มมากมาย

Comment

อย่ากลัวเลยครับมันไม่ต่างจากยี่ห้ออื่นเท่าไหร่หรอกครับผมเองก็ใช้มา 3 ยี่ห้อแล้วครับ Galaxy xfx และก็ Spark นี่แหละครับ ผมว่า A650 คุ้มที่สุดแล้วล่ะครับ

Comment

แหม ตามกันเป็น ขบวนรถไฟเรย ขอ ตาม ต้อย พี่ ป๊าค ด้วยคน

Comment

Working...
                          X