Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

คือปัญหามีอยู่ว่า
    ได้บอร์ดที่เคมมาใหม่น่ะคับ (Asrock )แล้วประกอบเข้าไป ลงวินโดว์ใหม่เสร็จแล้ว
    พอเล่นได้สัก 10-20 นาทีหรืออาจน้อยกว่านั้นแล้วมันก็ขึ้น blue screen (จอฟ้าน่ะคับ)
    รีสตาร์ทใหม่บ้างทีก็เข้าวินโดว์ไม่ได้ก็ขึ้นหน้า blue screen แล้ว บางทีก็เข้าได้แล้วก็ขึ้น blue screen อีกเป็นอยู่อย่างนี้น่ะครับ ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไรครับ

สงสัยอาจจะต้องลงวินโดวส์ใหม่แล้วมั้งครับ

Comment

ลองถอดแรมมาถูด้วยยางลบ.....

Comment

รอคำตอบเพิ่มครับ ดันต่อไป

Comment

Working...
        X