Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8600GTX XXX Vs ATI Radeon HD 2600XT 256MB DDR4 128-bit อันไหนแรงกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8600GTX XXX Vs ATI Radeon HD 2600XT 256MB DDR4 128-bit อันไหนแรงกว่ากันคับ

ตามหัวข้อกระทู้เลยคับ

8600 น่าจะแรงกว่านะครับ แต่ให้ผมเลือกผมเอา 2600XT

Comment

XFX 8600GTX XXX lol

Comment

XFX 8600GTX XXX ถ้าเล่นเกมเอาตัวนี้ครับ

Comment

8600GTX XXX ดีกว่าเยอะครับ เล่นเกมดีกว่า

Comment

8600เล่นเกมส์ดีกว่าครับ

Comment

พอๆ กันครับ ( 8600GT กินนิดๆ )
              พลัดกันได้แฟรมเรตเยอะกันบางเกมส์

Comment

ผมลองใช้ทั้ง 2 ตัวแล้วครับ
                galaxy 8600gt oc
                hd 2600 xt ddr4
                ยืนยับครับว่า 2600 ไม่ได้ด้อยไปกว่า 8600 เลย ซักนิดแทบไม่เห็นผลแตกต่างเลยครับ เกมที่ใช้เล่น Dirt เปิดสุดหมด 1024*800 ยกเว้นเงา medium 2600 ลื่นกว่านิดๆด้วยครับ เทสเดิมๆ ไม่ oc นะครับ แต่ถ้า oc 8600 จะแรงกว่านิดนึงครับ

Comment

2600xt นี่ภาพเค้าว่ากันว่าสวยนิ

8600gt นี่เค้าว่ามันเนียน เเฟรมเรตไรนี่แหละ

ไม่ค่อยจะเซียนเท่าไรหรอก แต่ก็แนะนำ 8600

Comment

งั้นเอา 8600 ตัวนึง 2600 ตัวนึง แล้วมาต่อ crosLI (crosfire+SLI) ถึงจะได้ความลงตัวแบบสุดๆ.....(มั่วไปใหญ่แล้วเรา อิอิ)

Comment

8600เล่นเกมส์ลื่นกว่า HD2600 ภาพเนียนกว่า

Comment

7900 vs 8600 ละครับอันไหนเหมาะเล่นเกมมาก กว่ากันและลื่นๆๆแรงๆๆ ช่วยบอกหน่อยครับ

Comment

Originally posted by ssm31 View Post
                          7900 vs 8600 ละครับอันไหนเหมาะเล่นเกมมาก กว่ากันและลื่นๆๆแรงๆๆ ช่วยบอกหน่อยครับ
                          ลองค้นดูกระทู้เก่าๆดูครับ รายละเอียดเพียบ....

Comment

Originally posted by dears View Post
                            ลองค้นดูกระทู้เก่าๆดูครับ รายละเอียดเพียบ....
                            มันเป็นเรื่องที่ วิวาทกันอยู่เมื่อก่อนอะครับ

Comment

เหอะๆ ผมลองหาแล้วครับ อ่านเกือบทุกกระทู้เลยครับ มันก็เป็นเรื่องวิวาทอย่างทีที่ท่านบอกอะครับ ยังไงผมก็ยังตัดสินใจไม่ได้อะครับ สองจิตสองใจ มีทั้งดีและไม่ดีทั้งสองตัว แล้วผมก็ยังไม่แน่ใจว่าจะเอาอันไหนดี 8600 กับ 7900 อะครับ ดีพอๆกันเลยอะครับ แนะนำด้วยครับ.........มึน งงไปหมดแว้ว

Comment

Working...
                              X